Wa kihansi

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,530
2,000
Najiuliza swali; Hivi alikosa nini huyu mdada jamani?? Vifaa vyote vya kuolewa anavyo, sasa ndo afikie hali hii ya duka mkononi?? Dah!
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,956
2,000
Makalio makubwa akili ndogo, washkaji zako lazima wa mgegede mke kama huyu.


Ndukiiiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
donlucchese Wa kihansi au ?? Jamii Photos 59
Mshana Jr Wa kihansi Jamii Photos 42

Similar threads

Top Bottom