W.J Malecela,Nape Nauye hamieni chadema

W.J Malecela,Nape Nauye hamieni chadema

- Mkuu heshima yako sana, ninakukiliza sana tena kwa makini keep on talking!

MUCH RESPECT!

William.
uzuri mkuu umejitokeza mimi naunga mkono hoja yake wewe vipi unaonaje kuachana na chama kilichomomonyoka kimaadili na kutufikisha hapa since independency compare to the countries like south korea, vietnam etc which we were at the same level?
 
Hao ni wanafiki wakubwa mfumo wa ufisadi uko ndani ya born marow chadema hawatakiwi
 
Wazee na CCM yao wanakwenda kaburini nani ataisindikiza CCM kama si watoto wao, acha watoto waizike CCM.
 
Ni mara10 jembe la ukweli LUSINDE ndo lije chadema kuliko huyo muhudumu wa kwenye meli will malecela na huyo mnafiki nape.
MUNGU WA ISRAEL AEPUSHIE MBALI WANAFIKI NA WAONGO KAMA HAWA VIJANA KUJA CDM.
 
Judith kishua wabunge wa viti maalum ni mpango ambao chama chako kilianzisha ili kupata nyumba ndogo, ni sawa swala miss je unajua ni soko la mbuzi?
 
- Mkuu heshima yako sana, ninakukiliza sana tena kwa makini keep on talking!

MUCH RESPECT!

William.
William nakushauri badilisha id kwasababu watu wakiona comment zako wanahamia kwenye hiyo thread na unachoambulia ni kashfa tu le mutuz ha ha ha ha!!!!!!!!!
 
Nawahimiza W.J Malecela na Nape Nnauye wahamiie CHADEMA huko ndiko watapata mawazo ya ukombozi wa kweli, kwani walipo CCM kumeshaoza na hawarekebishiki hata iweje, baba zao kuwa huko sio lazima nao wafie huko au mwasemaje Great Thinkers!
Wazo lako sio la busara. Uliowataja wanamajina ya waliowahi kuwa viongozi ingawa wao hawastahili kuongoza kwasababu hawana sifa za kiongozi wa Tanzania wa wakati tuliopo.
 
uzuri mkuu umejitokeza mimi naunga mkono hoja yake wewe vipi unaonaje kuachana na chama kilichomomonyoka kimaadili na kutufikisha hapa since independency compare to the countries like south korea, vietnam etc which we were at the same level?

- Mkuu sawa sawa keep on coming, I mean keep on talking ninasikiliza kwa makini sana!

REPSECT!

Willie @DSM City!
 
William nakushauri badilisha id kwasababu watu wakiona comment zako wanahamia kwenye hiyo thread na unachoambulia ni kashfa tu le mutuz ha ha ha ha!!!!!!!!!

- Great Thinker, yaaani baada ya miaka 6 ya kula mawimbi ya Red Sea na Bermuda Triangle kule Baharini, nikiwa Seamen, leo unasema nikimbie maneno hapa JF? REALLY?

- Unataka na mimi niwe fisi, yaani muoga muoga kama fisi!, I mean unauzaje utumbo halafu unaogopa harufu, mkuu kama nakutesa ninapoingia na ID yangu kamili pole sana, ila mimi sirudi nyuma sibadili ID never, wewe tukana mpaka utachoka na siendi kokote, this is my home sweet home ati! ha1 ha! ha!

- MKUU NI BAHARIA WACHA KUNIFUNDISHA UFISI, SIKUKIMBIA JKT SIWEZI KUKIMBIA MANENO HAPA, KEEP THAT USHAURI KWAKO MWENYEWE SIUHITAJI KAMWE!

Willie!
 
- Great Thinker, yaaani baada ya miaka 6 ya kula mawimbi ya Red Sea na Bermuda Triangle kule Baharini, nikiwa Seamen, leo unasema nikimbie maneno hapa JF? REALLY?

- Unataka na mimi niwe fisi, yaani muoga muoga kama fisi!, I mean unauzaje utumbo halafu unaogopa harufu, mkuu kama nakutesa ninapoingia na ID yangu kamili pole sana, ila mimi sirudi nyuma sibadili ID never, wewe tukana mpaka utachoka na siendi kokote, this is my home sweet home ati! ha1 ha! ha!

- MKUU NI BAHARIA WACHA KUNIFUNDISHA UFISI, SIKUKIMBIA JKT SIWEZI KUKIMBIA MANENO HAPA, KEEP THAT USHAURI KWAKO MWENYEWE SIUHITAJI KAMWE!

Willie!
I don't think Precise pangolin meant what you mean.
 
Nani atatoa kauli baada ya wao kutoka?Wacha wakae huko huko........waliko!
 
Judith natumain message sent ni soko la mbuzi na limeanzishwa na chama chako poole sana, Na kama ummoja wao. jioni njema
 
- Mkuu sawa sawa keep on coming, I mean keep on talking ninasikiliza kwa makini sana!

REPSECT!

Willie @DSM City!
mkuu usichelewe, pale Mtera upinzani ulikosa mtu na ndo maana yule mtu wa matusi alishinda kirahisi na huko CCM uliona mwenyewe uchaguzi wa wabunge wa africa mashariki ulivyojaa rushwa. Huku CHEDEMA hakuna rushwa na watu wa Mtera watakuona umekwenda na vision mpya lakini ukirudi na CCM wataona huna jipya
 
Back
Top Bottom