Vyuo vya udaktari


B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
629
Likes
224
Points
60
B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
629 224 60
Hivi serikali yetu inampango gani na afya zetu? Maana vyuo vya udaktari sasa ni vingi kama utitiri, ni kwamba tunapenda quantity au quality? Mbona udaktari umrahisishwa hivi? Yani saivi mtu akiniambia ni daktari lazma nimuulize kasoma wapi na lini ili nim-value angalau maana mambumbu kibao wanasoma udaktari, kwasababu tu unaupenda haimaanishi unafaa, nawakilisha
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Vingi kama Utitiri, Vingapi?

Vya serikali viwili tu. UDOM na MUHAS.

Vingine vya Private, navyo havifiki vitano kama sijakosea. IMTU, Bugando, Hubert Kairuki, KCMC, Kile cha Ifakara (Bugando Branch), na vingapi vingine?
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Huyu jamaa anawachukia madk...angalia thread yake ya mwsho kupost jf...si bure kamegewa demu wake huyu
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,996
Likes
1,095
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,996 1,095 280
Huyu jamaa anawachukia madk...angalia thread yake ya mwsho kupost jf...si bure kamegewa demu wake huyu
demu wake alifanyiwa digital rectal examination
 
L

luofe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
325
Likes
22
Points
35
L

luofe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
325 22 35
wakati wenzako wanalamamika ma Dr hawatoshi wewe unasema wengi daahh unamatatizo ww!!
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,649
Likes
1,200
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,649 1,200 280
Wengi ni stupid kuliko . Dr mmoja pale Mikocheni hospital alimwandikia mtoto dozi ya MTU mzima.
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
mtoa mada itakua kuna daktari kakufanyia PR ndo maana ukajenga chuki nao sio bure
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Wengi ni stupid kuliko . Dr mmoja pale Mikocheni hospital alimwandikia mtoto dozi ya MTU mzima.
I guess this z the same person una id zaid ya moja
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
Hivi serikali yetu inampango gani na afya zetu? Maana vyuo vya udaktari sasa ni vingi kama utitiri, ni kwamba tunapenda quantity au quality? Mbona udaktari umrahisishwa hivi? Yani saivi mtu akiniambia ni daktari lazma nimuulize kasoma wapi na lini ili nim-value angalau maana mambumbu kibao wanasoma udaktari, kwasababu tu unaupenda haimaanishi unafaa, nawakilisha
ukweli mtupu
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
ischemia inakusumbua mkuu,..
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,704
Likes
367
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,704 367 180
Uwingi wa vyuo sio lazima liwe tatizo - yaweza kuwa neema. Kama kuna shida uzijuao kuhusu ubora wa mafunzo useme wazi.
 
B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
629
Likes
224
Points
60
B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
629 224 60
Naendelea kusoma na medico-legal stuff sasa ajichanganye mtu..muulize yule wa michael jackson akwambie yaliyomkuta
 
B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
629
Likes
224
Points
60
B

bugzbunny

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
629 224 60
Vingi kama Utitiri, Vingapi?

Vya serikali viwili tu. UDOM na MUHAS.

Vingine vya Private, navyo havifiki vitano kama sijakosea. IMTU, Bugando, Hubert Kairuki, KCMC, Kile cha Ifakara (Bugando Branch), na vingapi vingine?
Udom hivi kuna walimu? Imtu? Hkmu? Idadi ikoje? Kcmc? Alafu ukiangalia vizuri utagundua ni wale makapi yenye division 3 yamejaa huko, ole wao ole wao, naendelea kugusagusa medical legal stuff mtanikoma kama dr conrad murray
Kwanza wanafanya hiyo fani tunaichkulia poa sana skuizi
 

Forum statistics

Threads 1,252,217
Members 482,048
Posts 29,800,723