Vyumba vya kupanga bajeti Tsh 100,000

Tutuba

Member
May 4, 2020
14
17
Natafuta chumba sebure na jiko kea 100000 hata ukiwa chumba na sebure iwe katika mazingira mazuri Kodi miezi mitatu iwe maeneo ya makumbusho,kinondoni,namanga,hata mwenge sio mbaya
 

Baba Heri

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
1,378
1,917
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi
 

Tutuba

Member
May 4, 2020
14
17
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
6,872
24,664
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi

Na pamoja na kodi hailipi. Bado mpangaji anasumbua kulipa kodi. Mpaka mshikane mashati. Kodi longo longo tupu
 

torvic

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
2,972
5,991
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi
mkuu na wewe nunua bajaji uanze kukunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi

"kila mtu ashinde mechi zake tu"
 

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Nov 8, 2014
4,470
6,590
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi
Mpangaji ana masharti kibao, anataka gari kwa hela ya baiskeli..
 

marcus dedsec

JF-Expert Member
Nov 29, 2017
949
958
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi

Huna nyumba wewe wapi kasema anataka nyumba nzima? Mtoa mada kasema chumba na sebule otherwise nje ya mada.
 

Greg50

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
1,929
2,358
Ifike mahali wenye nyumba tuanzishe chombo cha kutetea maslahi yetu. Imagine gharama za kujenga zilivyo halafu mtu anataka umkabidhi nyumba ya milioni zaidi ya 15 aishi humo awe anakupa laki kwa mwezi wakati mmiliki wa bajaj ya milioni 8 anakunja zaidi ya 600,000 kwa mwezi
Hizi biashara mbili tofauti kabisa
 

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom