Vyuma vya achia. Watu watandanza maji mezani zaidi ya lita tatu

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,962
2,000
ulidhani maji gani?
IMG-20171208-WA0019.jpg
 

kwabwina

Senior Member
May 29, 2016
128
250
Si wanasema ukikazana kunywa hayo utakuwa Kama Yule muigizaji maarufu bongo muvi
 

Chiwa

JF-Expert Member
Apr 17, 2008
2,834
2,000
nilifanya mazoezi kipindi cha nyuma hivyo kwa sasa kukaa bar bila bia haisumbui japo mwanzo jamaa hawakunielewa nilipoamua kuacha pombe kutokana na changamoto zilizokuwa zinanikabili. kwa sasa hatuulizani.
kwa ufupi nimepata furaha sana kicheko zaidi watu waliondoka saa tisa usiku
 

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
May 29, 2017
3,288
2,000
nilifanya mazoezi kipindi cha nyuma hivyo kwa sasa kukaa bar bila bia haisumbui japo mwanzo jamaa hawakunielewa nilipoamua kuacha pombe kutokana na changamoto zilizokuwa zinanikabili. kwa sasa hatuulizani.
kwa ufupi nimepata furaha sana kicheko zaidi watu waliondoka saa tisa usiku
hongera mkuu
 

Chiwa

JF-Expert Member
Apr 17, 2008
2,834
2,000
hongera mkuu
asante haikuwa rahisi ila ilibidi kwa kuwa washikaji walianza kunitenga hata kabla sijawaomba offer nikaona isiwe tabu nikaanza kwa kunywa bar tofauti tofauti kisha nyumbani,baada ya hapo nakunywa na mtu ninayemweshimu sana baadaye nikaacha jumla kwa kweli namshukuru MUNGU. ila bar nakwenda na sioni tabu kutoa round japo mimi nitabaki na maji au substitute zingine.
jaribu utaweza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom