Vyuma vilikaza enzi hizo!

.....Nilikuwa natumwa dukani, kuweka foleni, unaweza kuweka jiwe, au kopo kusubili mgawo wa sulari....na ukipata sukari, unalazimishwa kununua usivyobihitaji kama nyembe, viberiti nk...
"Ama kweli mchonga meno nchi ilimshinda"
 
Leo nimekuelewa wewe jamaa, ukiwaona utacheka asee watu wanapiga starehe wanalia vyuma vimekaza

tusidanganyane, watu waliomaliza chuo 2016 kuja mbele wanajuaje kua vyuma vimekaza? wakati walikua wanakula pesa kwa mrija?
 
Wanasema vyuma vimekaza lkn wanacheza tatu mzuka,wanacheza biko,wanapata hela za kununua bando kila siku nakushinda Facebook na insta ,soko la smart phone kila siku linazidi kukua nchini Tanzania.
 


Nyani mbona unakua dishonest namna hii ndugu?

Kwahiyo unaturudisha 1980's?

Really?
 
Kwani ni Lazima Kila muda uanzishe Uzi Mzee!!??Au unapata Malipo?Kwahiyo kama kipindi cha Nyuma Uchumi uliyumba zaidi ya Leo watu wasilalamike leo simply because Kipindi cha Nyuma ilitokea zaidi ya Hivi??Wee Jamaa
 
Nilikuwa najua kuwa platinum member ni mtu mwenye uwezo wa hali ya juu kifikra na hoja loooo!!! kumbe hata jingalao yupo vizuri.
Mtu anayeishi utumwani lazima awe ni mtumwa, huyu alikuwa kinara wa UKUTA akichochea kuni kutokea America kama afanyavyo Mange sasa!
 
Hoja hizi hazina mashiko...
Mambo yamebadilika kuanzia vizazi, teknolojia, pato la taifa, ufikiri wa raia, population, exploration of natural resources nk
 
Reactions: BAK
Unajua kitanda usicholalia huwezi jua kunguni wake bwana Ng'abu hiki kilio wanacholia wenzio hakigusi ndio maana.
 
mkuu nyani ngabu mimi nikisoma thread zako nakumbuka ile blog ya dada NANCY tuuuu.... daaa ngoja nilie kwanza maana siku hizi imekuwa kama pagara hamna kitu

hata vile vitu vyako hatuvipati...

nyani ngabu mpiganaji hahahah
 
Mkuu kunautofauti hapo maana Zaman hela ilikuwepo ila vitu vilikuwa hadimu. Na Sasa hivi hela hakuna ila vitu/bidhaa zipo.
 
Reactions: BAK
Kweli waTanzania wengi hawanaga akili especially mtoa mada.


Yani unalinganisha mwaka 1980 NA 2018 unahitaji kupimwa akili sio bure.

Kwa mawazo yako bado tunasafari.

Nyie ndo wale mnawaambia watoto wenu mlikuwa mnatembea miguu peku kwenda shule. Zama zimabadilika

KUBALI MABADILIKO UENDANE NA MABADILIKO AU MABADILIKO YAKUBADILISHE.
 
We fala achana na thread za kijinga
 
Sasa na wewe kumbe nyumbu tuuu!!!! Izoo enzi unazoniletea apa mi nilikuwepo!?? Mi nimezaliwa nimekuta watu wanamaisha mazur sio hayo unayoyazungumza wewe, kama wewe ulipata tabu uko nyuma usitake kufananisha na huu wakati uliopo,, ndo harakat zenu muturudishe huko kwenye miaka ya 80 huko ya kutoka dar mpaka mtwara wiki sita uko njian!!!? Toa upuuzi wako peleka kwa watoto wako uko
 
Reactions: BAK
Miaka ya 80 ilieleweka kwa mini na tulishatoka...history....this is 2000yrs
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…