Vyoo vya UDSM/SRs ni aibu

Vyoo vya UDSM/SRs ni aibu

Aseee kifua chako kimejaa dharau....
Kichwa chako kimejaa uji.nga...
Moyo wako umejaa wivu...
Fahamu zako zimejaa tope...
Mdomo wako umejaa pumba...
Vidole vyako vimejaa lawama...
Macho yako yamejaa ....

Nimekupenda kwa mashairi. hebu chukua hii 'mwaaaaaaaaaaaaa'
 
What a bastard story! Mleta mada Udsm unaijua ndani ya moyo wako!
Kama hukupata nafasi ililie nafsi yako...usitulilie sisi!
 
Hivi kumebadirika eeee zamani wale wafanyausafi walikuwa wanajitahid ingawa kulikuwa na warembo wamezoea kunya pembeni ya matundu ya choo
 
Hivi kumebadirika eeee zamani wale wafanyausafi walikuwa wanajitahid ingawa kulikuwa na warembo wamezoea kunya pembeni ya matundu ya choo


Warembo mliopita udsm njooni mjitete, kumbe nyie ndio mlianzisha haka kamchezo...!!
 
aibu sana
sema watanzania sijui ni mazoea ya kunya vichakani na kuchambia majani na rungu?
sasa mtu mzima unajisaidiaje kinyesi juu unaacha! hata kama ni mtu wa usafi anatakiwa kwanini usianze wewe mwenyewe kwa kumwaga maji baada ya kujisaidia?
mabomba yapo maji yapo shida ni nini? nachukia sana

umenifanya nimecheka na kutabasamu kama jina lako. Ila wamezidi kama usemacho ni kweli ni budi kuwapa makavu uso kwa uso wote uliowataja
 
Mkuu ndo maana hata Graduates wetu hasa wa UDSM wakitoka hapo akili zao zinakuwa ka choo. hata huko kwenye interview & makazin ni hatari ukiwapa kazi wanafanya ovyo ovyo wanashindwa hata na graduates wa TEKU. UDSM achene mambo ya ajabu mlikuwa na jina na heshima sana Enzi hizo lakini sasa mmejibadilisha mmekuwa wa ajabu ajabu. eti mtu ana GPA 4.5 CV yake Refree kamuandika Mama & Baba yake. Fyuuuuuu......

Bro huko kwenye vyuo bora (vya kata) ulivyosoma hakukuwa na somo la adabu??
 
wasomi wa siku hizi nikazi sana kufanya mazingira yawe safi, hata ukushafisha wapo tu wakuchafua, mpaka sheria kali zaidi kama kufukuzwa chuo na camera za cct ziwekwe kila mahali ndo ndo mazingira ya vyou yatakuwa masafi
 
Mkuu ndo maana hata Graduates wetu hasa wa UDSM wakitoka hapo akili zao zinakuwa ka choo. hata huko kwenye interview & makazin ni hatari ukiwapa kazi wanafanya ovyo ovyo wanashindwa hata na graduates wa TEKU. UDSM achene mambo ya ajabu mlikuwa na jina na heshima sana Enzi hizo lakini sasa mmejibadilisha mmekuwa wa ajabu ajabu. eti mtu ana GPA 4.5 CV yake Refree kamuandika Mama & Baba yake. Fyuuuuuu......

andreakalimaUnajua maana ya Akili wewe?
Unafananisha graduate, tena wa UDSM na choo! That's too much best..Hapo kwenye Blue imedhihirisha akili yako ilivyo! Pengine ndiyo kama hiyo kwenye Red!

Mwisho, Chuo Kikuu tunaenda kufuata Elimu na sio choo! Alafu kwani umekatazwa kutumia vyoo vya Hostel au department?
 
kama baba yake waziri?
Nyie wapumbavu tena wajinga hata mnachokiongea hamkijui,tangu lin akili ya mtu ikafanana na choo, hvyo vyuo vyenu vya kata mlivyo soma ndo wamewafundisha judgement ya namna hiyo.Tena wewe hata chuo sjui kama umesoma na nkikubain hata uje omba kaz ofisin kwangu hupati,
 
Nyie wapumbavu tena wajinga hata mnachokiongea hamkijui,tangu lin akili ya mtu ikafanana na choo, hvyo vyuo vyenu vya kata mlivyo soma ndo wamewafundisha judgement ya namna hiyo.Tena wewe hata chuo sjui kama umesoma na nkikubain hata uje omba kaz ofisin kwangu hupati,
kafie mbele huko ............
 
Wadau pamoja na UDSM kuwa na sifa kubwa kimataifa na kuwa chuo kikongwe TZ lakini mazingira ya kusomea yanasikitisha hususani sehemu kama vyoo (mfano vyoo wa SR, CoET, TATAKI, PESS office, Old DARUSO offices & Halls of Residence hasa Main Campus) ninachojiuliza hakuna watu wanaoangalia masuala ya usafi hapa chuoni. Fikiria unaenda chooni unakuta mikojo imetapakaa mpaka sakafuni kinyesi kila mahali halafu mnapishana na prof. katoka kukata gogo humo humo huyooo anaelekea class kukata nyanga. AIBU. hebu jifunzeni kwa taasisi nyingine usafi unazingatiwa sana. Iweje MLIMANI CITY waweze nyie mshindwe? viongoz wa UDSM kuanzia VC, DVC, Directors, Deans mnatembelea magari ya gharama sana lakini usafi wa choo unawashinda?

wewe kama kijana mwanaharakati mpenda maendeleo mpenda mabadiliko mwenye uchungu na maendeleo ya elimu umechukua hatua gani adi sasa ivi sababu maendeleo yanaanza na wewe au umeishia kunya kwenye jamvi umetuachia mimavi umeondoka unategemea nani atazoa.
 
Mkuu ndo maana hata Graduates wetu hasa wa UDSM wakitoka hapo akili zao zinakuwa ka choo. hata huko kwenye interview & makazin ni hatari ukiwapa kazi wanafanya ovyo ovyo wanashindwa hata na graduates wa TEKU. UDSM achene mambo ya ajabu mlikuwa na jina na heshima sana Enzi hizo lakini sasa mmejibadilisha mmekuwa wa ajabu ajabu. eti mtu ana GPA 4.5 CV yake Refree kamuandika Mama & Baba yake. Fyuuuuuu......

Una chuki binafsi na UDSM,unaongea pumba mkuu,najua huenda nawe ulitamani kusoma UDSM lakini hukua na kigezo coz nina imani wengi wenu mlikua na ndoto hizo,you should advice uongozi wa chuo na wanafunzi kwa ujumla kuwa organized na ku take 100% resiponsibility ktk hili,ni kweli miundo mbinu ya choo UDSM(hasa main) haiko poa kabisa naungana na mtoa hoja!
 
Mimi nilisoma UDSM nikawa naishi Hall 2 chooni watu walikuwa wanaenda na gazeti kubwaaa kama MZALENDO au DAILY NEWS kabla hajanya anatandika chini ili mimavi isimrukie kisha anapanda juu ya choo akimaliza anajifuta na kusepa so baada ya muda vyoo vingi viliziba so watu wakawa hawanyi tena vyoo vya Mabwenini ikawa ama wanye vichakani au vyoo vya COET au Hill Park Restaurent au pale Chemistry department. UDSM ni uozo mtupu kwa usafi
 
Wengine walikuwa wanakunya kwenye mifuko ya Rambo na kurusha chini toka ghorofani mpaka chini
 
andreakalimaUnajua maana ya Akili wewe?
Unafananisha graduate, tena wa UDSM na choo! That's too much best..Hapo kwenye Blue imedhihirisha akili yako ilivyo! Pengine ndiyo kama hiyo kwenye Red!

Mwisho, Chuo Kikuu tunaenda kufuata Elimu na sio choo! Alafu kwani umekatazwa kutumia vyoo vya Hostel au department?

mmmh hiyo kubwa kuliko
 
Ndio "BIG RESULTS NOW" hiyo. Tunasema uongozi wa nchi hii umeenda likizo hamuelewi? Ukisomea mazingira machafu akili haishiki! Ila naipa heko Muhimbili hospitali (sio chuo maanake sijaingia).

Uchafu wa vyoo vya UDSM unahusiana nini na uongozi wa nchi mpaka unafikia kusema uongozi wa nchi umeenda likizo? Na hili utamlaumu Kikwete? Fikiri kwa kutumia kichwa
 
vijana wa UDSM wanawaza kununua SAMSUNG GALAXY na ku-flash choo sijui wanamwachia nani. Ukienda chooni unakuta wamejaza magazeti
 
Back
Top Bottom