Vyombo vya Habari vyapuuza mkutano wa CCM.

Vyombo vya Habari vyapuuza mkutano wa CCM.

MKUU umeisahau Tabora nao bado wamelala ni mkoa wenye historia lakini mpaka sasa hawajaunganishwa na barabara ya lami hadi sasa, hiyo ndo hasara ya kuendelea kukukmbatia ccm,
 
Waandishi na watangazaji nao ni watanzania na binadamu kama wengine. Wanahisia na hukumu mioyoni mwao. Imefikia hatua wanawrza kutemganisha ukweli na uongo. Kwa ujumla inahitaji moyo wa uasi, umimi, ...kuwa upande wa ccm. Kilichonisikitisha na kinaendelea kunisitikisha ni vijana wachache masalia kuendelea kujifanya hawaoni maovu ya ccm na jinsi ilivyokaidi kuchukua hatua kali za nidhamu zidi ya mafisadi ktk chama hicho.

Kibaya zaidi kulindana ktk maovu hayo na bado kuwaandaa watoto wao na rafiki zao kuchukua madaraka kwa lengo la kuwalinda waovu
 
Mkuu umesahau Gazeti la Uhuru nalo lilikuwepo
 
Ni aibu yaooo....
Kwanini CCM kwa umri wa miaka 52, inashindwa hata kuanzisha jambo wenyewe hadi wavizie Chadema wamefanya nini na wapi, kisha wao waige?


Tumeshuhudia matukio kadhaa ambapo CHADEMA imepanga kufanya mkutano wa hadhara kwa sababu fulani ya msingi, kisha wanafanya.

Kumaliza tu utasikia kina Nape wanaibuka CCM itafanya mkutano katika uwanja uleule waliotumia Chadema, bila hata ya kuwa na jambo la msingi la kuja kueleza wananchi isipokuwa kuja kutukana Chadema. Mifano iko mingi: Temeke, Jangwani, Mwanza nk, ndiyo maana najiuliza ni kuishiwa au?

Mifano mingine ni M4C, tumesikia pia CCM wataenda mikoani... sijui wataitaje, ningesema waite M4D(D=death). Kwa sababu hawawezi kubuni kitu chao, tunaweza kuwasaidia... lakini si aibu jamani kwa umri wa miaka 52 kuendelea kuigaiga vya wengine????

Kwa miaka 52 madarakani, nadhani ingependeza vyama vingine ndivyo viige vya ccm, kwa sababu ya uzoefu, badala yake vyama vya upinzani, hususan Chadema ndo imekuwa kinara wa ubunifu, na mikakati mathubuti ya kuleta maendeleo kwa mtanzania.

Mtu mzima mwenye umri wa miaka 52, kama hawezi kusimama mwenyewe, hadi aige ige wanachofanya wengine aitweje?
Ndo maana nauliza CCM umri iliyonayo... kwa kukosa dira ya kusonga mbele... hadi kusubiri kuiga tukiiteje?

.....Maana graph hiyo inakwenda chini sasa.... sijui mwisho wake..kwani ikifikia hatua ya kushindwa hata kuiga itafanyeje??? Labda itakuwa kukaa chini na kusubiri kifo..
 
Back
Top Bottom