Vyombo vya habari acheni unafiki


MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,345
Likes
9,938
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,345 9,938 280
Hakuna coverage ya maana kuhusu tukio la Arusha.Bila mtandao kama JF hakuna chombo cha habari kinachotoa updates live ktk tukio hili zito kabisa na mbaya zaidi baadhi ya magazeti yameipa uzito mdogo na wengine hawajaiandika.
Huu mtindo wa kutoshikamana seriously pale swala zito kama hili linapotokea hatutamaliza tatizo kama hili.
Nashangazwa na jinsi vyombo vya habari vinavyo react taratibu while wao pia ni waadhirika wa huu upuuzi.
Hivi ingekuwa hata Kenya Citizen wangekuwa wanarusha vipindi vya kawaida kama TV zetu sasa hivi?
Tunahujumiana alafu baadae mnataka mshikamano huu ni unafiki.
Angalizo:
Taifa Stars leo mfunge vitambaa vyeusi pia kuwe na dk 3 za ukimya.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,345
Likes
9,938
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,345 9,938 280
Channel 10 naona ndio wanarusha live.
Vyombo vya habari mnapaswa kuwa mfano.
cc Star TV
 
Last edited by a moderator:
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Uzalendo umepotea kabisa Tanzania.Tunahitaji kujipanga Upya.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,345
Likes
9,938
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,345 9,938 280
Bila vyombo vya habari kusimama haya yataendelea maana wao ndio wanaopaswa kutoa habari tena za uchunguzi ili kutupa ukweli.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
jana ITV walifanya kitendo cha unyama sana kuhusu suala la watanzania kuuwawa. wameripoti kinafiki na kupotosha eti wamejeruhiwa watu saba huku wakifahamu kuwa kuna watu wamekufa. Isitoshe wamemrusha Nape kwa kusema CDM ni wafanya fujo. Ndio maana hawa jamaa na MCT wao wanakatwa vidole kumbe ni wanafiki wakubwa!!!
 
U

Ukombo Mongi

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
U

Ukombo Mongi

Member
Joined May 21, 2013
73 0 0
wamiliki wa vyombo vya habari wanalinda maslahi kwa kuichukia CHADEMA. nimeona live wafuasi wa CCM wakichekelea tukio hili...
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
582
Likes
378
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
582 378 80
Namimi pia nmeliona hili, nadhani tz bado tuna safar ndefu ya kufika kwenye demokrasia ya kweli kwa kuzingatia zle "democratic principles" ambazo zote tunazionja tu bila kuzila!
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Mkuu, umesahau kwamba kuna vyombo vya habari na habari za vyombo? Vyombo vya habari ni taasisi huru na hutumikia umma lakini habari za vyombo ni mfumo kandamizi ambapo umma utaona,kusikia au kusoma habari ambazo chombo husika kinazipenda na zina maslahi kwao!
 
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
516
Likes
29
Points
45
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
516 29 45
Vyombo vya habari nahisi na vyenyewe vinaiogopa ccm, sijui vimesahau kuwa viko huko isipokuwa tbc
Au ni mpaka yawakute waandishi wa habari ndio watangaze
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Hakuna coverage ya maana kuhusu tukio la Arusha.Bila mtandao kama JF hakuna chombo cha habari kinachotoa updates live ktk tukio hili zito kabisa na mbaya zaidi baadhi ya magazeti yameipa uzito mdogo na wengine hawajaiandika.
Huu mtindo wa kutoshikamana seriously pale swala zito kama hili linapotokea hatutamaliza tatizo kama hili.
Nashangazwa na jinsi vyombo vya habari vinavyo react taratibu while wao pia ni waadhirika wa huu upuuzi.
Hivi ingekuwa hata Kenya Citizen wangekuwa wanarusha vipindi vya kawaida kama TV zetu sasa hivi?
Tunahujumiana alafu baadae mnataka mshikamano huu ni unafiki.
Angalizo:
Taifa Stars leo mfunge vitambaa vyeusi pia kuwe na dk 3 za ukimya.

Vyombo vyenyewe unavielewa lakini Mkuu? Kuna watu mle wanajiita waandishi wa habari kwa sababu tu wanaweza kuminya batani la kupiga picha na kamera. Hapo sasa ni mtu kabangaizabangaiza kapata vihela kanunua kikamera cha elf 50,000 tayari keshakuwa mwandishi wa habari.

Wengine wanajiita waandishi wa habari kwa sababu mjomba alibangaiza vihela akafungua kibiashara cha gazeti. Hakuna waandishi wa habari Tanzania! We umesikia wapi waandishi wanawadai watoa habari hela kuandika habari. Pale Arusha kwenye lile bomu nani angewapa bahasha ya elf 20,000.
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Vyombo vya habari nahisi na vyenyewe vinaiogopa ccm, sijui vimesahau kuwa viko huko isipokuwa tbc
Au ni mpaka yawakute waandishi wa habari ndio watangaze
tatizo sio kuogopa mtu mkuu, tatizo ni ukilaza tu uliopo kwenye hivyo vyombo mkuu. maneno unayoweza kuyasema kuhusu vilaza waliopo katika jeshi la polisi ndo hayohayo unaweza kuyasema kuhusu waandishi wa habari tanzania. kuna form four felia mule, kuna fom six felia mle, na wachache waliochukua masomo chuo kikuu ambayo hayana soko jingine zaidi ya umbea. hakuna waandishi wa habari tanzania.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mkuu wala usishangae sana, siku ya jana Tv na radio za bongo nyingi zilillipwa pesa ya kutosha na CCM ili kufanya coverage ya propaganda za CCM, na magazeti ya leo pia walishalipwa kufanya hilo.
Ninao ushahidi juu ya malipo hayo ya CCM.
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Mkuu wala usishangae sana, siku ya jana Tv na radio za bongo nyingi zilillipwa pesa ya kutosha na CCM ili kufanya coverage ya propaganda za CCM, na magazeti ya leo pia walishalipwa kufanya hilo.
Ninao ushahidi juu ya malipo hayo ya CCM.


Da. Aiseee....aibu! Kule Iraq bomu moja likilipuka na hata mtu mmoja tu akifa vyombo vyote vya habari vya kiamerika vinafanya habari kuu.

Jana Arusha watu watatu wamekufa na rundo wamejeruhiwa. Hii ni international main story na haipo kokote kama habari Kuu?

Aibuuu.......mungu wangu. hii nchi kweli ni nchi ya vilaza.....
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Ata Star wamejitahidi sema wenzangu na mie TBC kama kawaida..!!!!
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
chombo cha habari hapa TZ kutoa update za tukio wanategemea msemaji wa jeshi la polisi,mana TCRA wanawafinya kinouma,wanatozwa fain kila siku ndo mana wanakuwa waoga
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Ata Star wamejitahidi sema wenzangu na mie TBC kama kawaida..!!!!

hi TBC cjui inaumuhimu gan kwa waTZ mana chombo cha habari cha wananchi kam kinabakinyuma kutoa habari kama ya arusha kuna walakini,,,,yan Enzi za Tido pale TBC ilikuwa ful update,sas uyu wa sas sijui ananini?
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Wamiliki wa vyombo vya habari wengi ni makajanja, tabia yao ya kuficha habari kwakisingizio zitachochea uvunjifu wa amani, zinanikela sana, wakati nchi hii ishaoza
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Hakuna coverage ya maana kuhusu tukio la Arusha.Bila mtandao kama JF hakuna chombo cha habari kinachotoa updates live ktk tukio hili zito kabisa na mbaya zaidi baadhi ya magazeti yameipa uzito mdogo na wengine hawajaiandika.
Huu mtindo wa kutoshikamana seriously pale swala zito kama hili linapotokea hatutamaliza tatizo kama hili.
Nashangazwa na jinsi vyombo vya habari vinavyo react taratibu while wao pia ni waadhirika wa huu upuuzi.
Hivi ingekuwa hata Kenya Citizen wangekuwa wanarusha vipindi vya kawaida kama TV zetu sasa hivi?
Tunahujumiana alafu baadae mnataka mshikamano huu ni unafiki.
Angalizo:
Taifa Stars leo mfunge vitambaa vyeusi pia kuwe na dk 3 za ukimya.
Tv zilizobaki TZ ni star tv,ch.10,itv na eatv zingine MAGUMASHI 2,yan hawaelewek
 

Forum statistics

Threads 1,272,596
Members 490,036
Posts 30,454,659