Vyombo vizuri vya wageni tu

njumu za kosovo

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
369
1,000
Aisee kweli kabisa lakini suluhisho kubwa hama hapo kwa mjomba wako kapange getho kisha nunua vya dongo very simple mkuu
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
939
1,000
Familia Nyingi Ndivyo Zilivyo Mi Natumia Dongo Kioo Kila Cku Nawasema Hizi Familia Zenye Tabia Hii Nili Kwenda Mwanza Kwa Rafk Yangu Nikaletewa Dongo Na Kioo Wanae Wamepewa Kwnye Plastic Mpaka Naondoka Noma Jaman Hata Humu Jf Wapo Wenye Tabia Hiyo
 

Mehek

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
7,462
2,000
Wenye tabia hizoo njooni

Mi huwa nasikia ukimpa mtoto bakuli/sahani ya udongo atapasua hahaaa au ateungua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom