Vyama vya msimu vyaleta mvua kali Igunga (storm)


kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
Ilitolewa kauli yenye dharau, majigambo na kujiamini sana na mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi. Alisema kuna vyama vya msimu kila mwenye uelewa alijua nini alimaanisha. Kauli hazikuishia hapo, walijifanya wana safisha chama kwa kuwatosa wote wenye kutajwa kwenye kashfa za wizi, ubadhirifu, ulaghai na ufisadi wa mali ya umma.

Leo Igunga imeonyesha CCM sio chama cha kuaminiwa hata kidogo kimekula matapishi na kimesahau mwelekeo ulikuwa kujenga chama upya chenye maadili kikifuata misingi yake ya awali.

Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko, Rushwa ni adui wa haki. Cheo ni dhamana sintotumia cheo changu kwa faidia yangu, mtu bali ya wote.
Maneno mazuri sana na yenye mvuto mkubwa, CCM ya JK imesema yakae kwanza.

Ninasikitika sana kwani CCM imeafanya hujuma kubwa sana ya kuwanyima watanzania wengi elimu bora ya awali hivyo kuwafanya wengi kushindwa kuunganisha dots.

CDM wananipa matumaini makubwa sana katika harakati hizi za kidemokrasia na utawala wajibiki. Kwa zaidi ya miaka 50 Igunga imekuwa kwenye utawala wa kisiasa na kiuchumi chini ya CCM, na kwa miaka kama 15 hivi chini ya money maker, king of CCM RA. Alikuwa anashinda kirahisi sana bila kupata upinzani mkubwa. CDM ilikuwa haijawahi kuweka mgombea pale, hivyo ilikuwa haina mtandao mnzuri ukilinganisha na CCM na CUF.

Kuonyesha kuwa kasi ya kukua na kukubalika kwa CDM na makamanda wake ni kubwa sana. Leo CCM wameungana na CUF kupamabana na CDM Igunga. Vita hii inanikumbusha Ubungo. Wanawali hawa ( CCM +CUF) walipigana na Mnyika usiku kucha.

CDM inaungwa mkono kwa matumaini na jitahada zake za kuelimisha wananchi, kama CCM wangekuwa wana watu wanafikiri hata kama mtoto wa dara la tatu wangejua kwamba wanatumia nguvu nyingi sana baada ya kushindwa kwa miaka 50. Wanachokifanya ni sawa na mwanafunzi aliyezembea kusoma kwa miaka minne akitegemea ata-make over usiku mmoja haya ndio matokeo ya kuiba mitihani yalipoanzia kama ilivyo kwenye wizi wa kura pale CCM inapoona hawawezi ku-make up.

Elimu ya uraia na wajibu wa kiongozi ndizo sifa zitakazo mrudisha mwanasiasa yeyote bungeni au Ikulu. CCM wakiendelea kulazimisha ushindi wa mezani watatupeleka Libya, Misri, Yemen, Tunisia, Syria nk. Ukiangalia maisha ya wapiga kura wengi ni yakukata tamaa kubwa, hayana uhakika wa kesho wala kesho kutwa, ndio maana wanageuzwa na sinia au matonge mawili au matatu ya ubwabwa huu ni udhalilishaji mkubwa sana wa utu wa mwanadamu.

Huwezi kuwa na akili timamu na mtu mwenye maadili ya kweli, na nia ya dhati ya kusaidia wananchi leo hii ukakubali kupigiwa kampeni na RA. Pamoja na kwamba anajiuza kama mtu msafi na mwadilifu ninaamini kabisa na nina shawishika sana RA, Mkapa na Dr Kafumu wamehusika vizuri kufilisi Tanzania kila mmoja kwa sehemu yake. Mkapa alimtumia Dr Kafumu kuiba na kusaidia mikataba mingi sana mibovu ya madini. RA akimtumia mwanae Ngeleja ndio walimlinda Dr Kafumu wizara ya Nishati na madini huku, Tangia enzi za akina msabaha, Karamag Dr Kafumu alikuwepo, hawa wote waliondoka na kashfa.

Ukiwa msomi tena mwenye weledi wa maadili huwezi kubali kutumika kama mpira. Hili ndilo tatizo kubwa na mtego mkubwa tunalopata Tanzania. Wanakutumia wanakusaidia wanakubeba kisha lazima ulipe fadhila. Leo Dr Kafumu tayari kanunuliwa kwenye mtandao wa mafisadi mapapa, lazima aje kuwalipa fadhila vyovyote vile ama akirudi kwenye kitengo chake cha madini wizarani au akisaidiwa kuiba kura na kuleta maafa Igunga ili akawasaidie kuwalinda bungeni. Kuna maana gani ya kujaza hizo elimu kichwani kama unaweza kuburuzwa hata na Tambwe Hiza? Kweli elimu kubwa tena iliyopatikana kwa fedha za wauza pamba, korosho, kahawa nk inafanywa kama sandakalawe???

Huwa inanisikitisha sana kuona hata wale ambao wangetegemewa, hutumiwa hata na wehu na wao wakakubali. Kweli leo unasaidiwa na kundi lilochafuka lote? Huna rafiki msafi hata mmoja? wewe mtu gani? Wanaokusaidia ni wale wote wenye kashfa za ubadhirifu je wewe nawe si mbadhirifu?????

Tell me your friend and I will tell your character..................................
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,032
Likes
15
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,032 15 135
duuh ndefu mno makala yako,ilistahili kuwa gazetini,huku ni short,precise n clear
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
tena mvua zina upepo mkali dhoruba na sasa zinaanza radi, tunaomba kasilipuke kavolkano.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
aisee magwanda wanahangaika kujaza server...

mbona mtaambulia aibu mkuu..taratibu mapofu yasikutoke..hii ni siasa.
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
aisee magwanda wanahangaika kujaza server...

mbona mtaambulia aibu mkuu..taratibu mapofu yasikutoke..hii ni siasa.
Wewe ni walewale! unapoteza muda wako humu jamvini! watakusikiliza wakina Nape na JK!!!!!
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
duuh ndefu mno makala yako,ilistahili kuwa gazetini,huku ni short,precise n clear
Kama unatumia sana nguvu kusoma basi nakushauri ujitoe katika jukwaa hili la siasa. Huku ni Thinkers tu ndo wanakubalika!!
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
aisee magwanda wanahangaika kujaza server...

Mbona mtaambulia aibu mkuu..taratibu mapofu yasikutoke..hii ni siasa.
bila shaka wewe ni arsenal......kama siye masi chelsea....amua na imekula kwako
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
Mkuu wamebanu kichiz lgungu. Wameunguna lakini wapi? Binafs mwsho wa mwez mtafika hapo kucheck dakika tisi live kama kawa kulinda kura!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
kila siku chadema inashinda tu
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Ilitolewa kauli yenye dharau, majigambo na kujiamini sana na mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi. Alisema kuna vyama vya msimu kila mwenye uelewa alijua nini alimaanisha. Kauli hazikuishia hapo, walijifanya wana safisha chama kwa kuwatosa wote wenye kutajwa kwenye kashfa za wizi, ubadhirifu, ulaghai na ufisadi wa mali ya umma.

Leo Igunga imeonyesha CCM sio chama cha kuaminiwa hata kidogo kimekula matapishi na kimesahau mwelekeo ulikuwa kujenga chama upya chenye maadili kikifuata misingi yake ya awali.

Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko, Rushwa ni adui wa haki. Cheo ni dhamana sintotumia cheo changu kwa faidia yangu, mtu bali ya wote.
Maneno mazuri sana na yenye mvuto mkubwa, CCM ya JK imesema yakae kwanza.

Ninasikitika sana kwani CCM imeafanya hujuma kubwa sana ya kuwanyima watanzania wengi elimu bora ya awali hivyo kuwafanya wengi kushindwa kuunganisha dots.

CDM wananipa matumaini makubwa sana katika harakati hizi za kidemokrasia na utawala wajibiki. Kwa zaidi ya miaka 50 Igunga imekuwa kwenye utawala wa kisiasa na kiuchumi chini ya CCM, na kwa miaka kama 15 hivi chini ya money maker, king of CCM RA. Alikuwa anashinda kirahisi sana bila kupata upinzani mkubwa. CDM ilikuwa haijawahi kuweka mgombea pale, hivyo ilikuwa haina mtandao mnzuri ukilinganisha na CCM na CUF.

Kuonyesha kuwa kasi ya kukua na kukubalika kwa CDM na makamanda wake ni kubwa sana. Leo CCM wameungana na CUF kupamabana na CDM Igunga. Vita hii inanikumbusha Ubungo. Wanawali hawa ( CCM +CUF) walipigana na Mnyika usiku kucha.

CDM inaungwa mkono kwa matumaini na jitahada zake za kuelimisha wananchi, kama CCM wangekuwa wana watu wanafikiri hata kama mtoto wa dara la tatu wangejua kwamba wanatumia nguvu nyingi sana baada ya kushindwa kwa miaka 50. Wanachokifanya ni sawa na mwanafunzi aliyezembea kusoma kwa miaka minne akitegemea ata-make over usiku mmoja haya ndio matokeo ya kuiba mitihani yalipoanzia kama ilivyo kwenye wizi wa kura pale CCM inapoona hawawezi ku-make up.

Elimu ya uraia na wajibu wa kiongozi ndizo sifa zitakazo mrudisha mwanasiasa yeyote bungeni au Ikulu. CCM wakiendelea kulazimisha ushindi wa mezani watatupeleka Libya, Misri, Yemen, Tunisia, Syria nk. Ukiangalia maisha ya wapiga kura wengi ni yakukata tamaa kubwa, hayana uhakika wa kesho wala kesho kutwa, ndio maana wanageuzwa na sinia au matonge mawili au matatu ya ubwabwa huu ni udhalilishaji mkubwa sana wa utu wa mwanadamu.

Huwezi kuwa na akili timamu na mtu mwenye maadili ya kweli, na nia ya dhati ya kusaidia wananchi leo hii ukakubali kupigiwa kampeni na RA. Pamoja na kwamba anajiuza kama mtu msafi na mwadilifu ninaamini kabisa na nina shawishika sana RA, Mkapa na Dr Kafumu wamehusika vizuri kufilisi Tanzania kila mmoja kwa sehemu yake. Mkapa alimtumia Dr Kafumu kuiba na kusaidia mikataba mingi sana mibovu ya madini. RA akimtumia mwanae Ngeleja ndio walimlinda Dr Kafumu wizara ya Nishati na madini huku, Tangia enzi za akina msabaha, Karamag Dr Kafumu alikuwepo, hawa wote waliondoka na kashfa.

Ukiwa msomi tena mwenye weledi wa maadili huwezi kubali kutumika kama mpira. Hili ndilo tatizo kubwa na mtego mkubwa tunalopata Tanzania. Wanakutumia wanakusaidia wanakubeba kisha lazima ulipe fadhila. Leo Dr Kafumu tayari kanunuliwa kwenye mtandao wa mafisadi mapapa, lazima aje kuwalipa fadhila vyovyote vile ama akirudi kwenye kitengo chake cha madini wizarani au akisaidiwa kuiba kura na kuleta maafa Igunga ili akawasaidie kuwalinda bungeni. Kuna maana gani ya kujaza hizo elimu kichwani kama unaweza kuburuzwa hata na Tambwe Hiza? Kweli elimu kubwa tena iliyopatikana kwa fedha za wauza pamba, korosho, kahawa nk inafanywa kama sandakalawe???

Huwa inanisikitisha sana kuona hata wale ambao wangetegemewa, hutumiwa hata na wehu na wao wakakubali. Kweli leo unasaidiwa na kundi lilochafuka lote? Huna rafiki msafi hata mmoja? wewe mtu gani? Wanaokusaidia ni wale wote wenye kashfa za ubadhirifu je wewe nawe si mbadhirifu?????

Tell me your friend and I will tell your character..................................
They saw it coming! Hata sunami wakati inakuja waliiona lakini wakadharau kilichofuata ni kilio, CCM wanaviita vyama vya msimu lakini ndo vinawamaliza wanahaha sasa hivi huko igunga na watahonga mpaka wake zao huko
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
sio muda mrefu nao tutawaita wanachama wa msimu maana hii liko mbioni sio wazee ving'ang'anizi bali ni vijana wenye maono ya nini kinafanyika na nini wafanye
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
HATA GADAFI aliwaita wapinzani wake panya lakini alichokipata ckinafahamika kwa hao panya.
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
duuh ndefu mno makala yako,ilistahili kuwa gazetini,huku ni short,precise n clear
Huo uvivu wa kusoma nusu ukurasa ndio unatupelekea kusaini mikataba mibovu kwani mnaona tabu kusoma kurasa......... Magamba wavivu kwa kila kitu
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
ni mvua za mafuriko CCM na siasa zao uchwara na mipasho yao wananchi wameshaamuka hakuna kulala tena hadi kieleweke
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Safi sana watabana mwisho wataachia. Mie ntaungana nanyi 30th kuja kumuangusha magamba
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
mapambano bado yanaendelea na ukombozi bado tunasafari ndefu maana tutasikia mengi sana mwaka huu
 
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2006
Messages
352
Likes
13
Points
35
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2006
352 13 35
Ilitolewa kauli yenye dharau, majigambo na kujiamini sana na mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi. Alisema kuna vyama vya msimu kila mwenye uelewa alijua nini alimaanisha. Kauli hazikuishia hapo, walijifanya wana safisha chama kwa kuwatosa wote wenye kutajwa kwenye kashfa za wizi, ubadhirifu, ulaghai na ufisadi wa mali ya umma.

Leo Igunga imeonyesha CCM sio chama cha kuaminiwa hata kidogo kimekula matapishi na kimesahau mwelekeo ulikuwa kujenga chama upya chenye maadili kikifuata misingi yake ya awali.

Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko, Rushwa ni adui wa haki. Cheo ni dhamana sintotumia cheo changu kwa faidia yangu, mtu bali ya wote.
Maneno mazuri sana na yenye mvuto mkubwa, CCM ya JK imesema yakae kwanza.

Ninasikitika sana kwani CCM imeafanya hujuma kubwa sana ya kuwanyima watanzania wengi elimu bora ya awali hivyo kuwafanya wengi kushindwa kuunganisha dots.

CDM wananipa matumaini makubwa sana katika harakati hizi za kidemokrasia na utawala wajibiki. Kwa zaidi ya miaka 50 Igunga imekuwa kwenye utawala wa kisiasa na kiuchumi chini ya CCM, na kwa miaka kama 15 hivi chini ya money maker, king of CCM RA. Alikuwa anashinda kirahisi sana bila kupata upinzani mkubwa. CDM ilikuwa haijawahi kuweka mgombea pale, hivyo ilikuwa haina mtandao mnzuri ukilinganisha na CCM na CUF.

Kuonyesha kuwa kasi ya kukua na kukubalika kwa CDM na makamanda wake ni kubwa sana. Leo CCM wameungana na CUF kupamabana na CDM Igunga. Vita hii inanikumbusha Ubungo. Wanawali hawa ( CCM +CUF) walipigana na Mnyika usiku kucha.

CDM inaungwa mkono kwa matumaini na jitahada zake za kuelimisha wananchi, kama CCM wangekuwa wana watu wanafikiri hata kama mtoto wa dara la tatu wangejua kwamba wanatumia nguvu nyingi sana baada ya kushindwa kwa miaka 50. Wanachokifanya ni sawa na mwanafunzi aliyezembea kusoma kwa miaka minne akitegemea ata-make over usiku mmoja haya ndio matokeo ya kuiba mitihani yalipoanzia kama ilivyo kwenye wizi wa kura pale CCM inapoona hawawezi ku-make up.

Elimu ya uraia na wajibu wa kiongozi ndizo sifa zitakazo mrudisha mwanasiasa yeyote bungeni au Ikulu. CCM wakiendelea kulazimisha ushindi wa mezani watatupeleka Libya, Misri, Yemen, Tunisia, Syria nk. Ukiangalia maisha ya wapiga kura wengi ni yakukata tamaa kubwa, hayana uhakika wa kesho wala kesho kutwa, ndio maana wanageuzwa na sinia au matonge mawili au matatu ya ubwabwa huu ni udhalilishaji mkubwa sana wa utu wa mwanadamu.

Huwezi kuwa na akili timamu na mtu mwenye maadili ya kweli, na nia ya dhati ya kusaidia wananchi leo hii ukakubali kupigiwa kampeni na RA. Pamoja na kwamba anajiuza kama mtu msafi na mwadilifu ninaamini kabisa na nina shawishika sana RA, Mkapa na Dr Kafumu wamehusika vizuri kufilisi Tanzania kila mmoja kwa sehemu yake. Mkapa alimtumia Dr Kafumu kuiba na kusaidia mikataba mingi sana mibovu ya madini. RA akimtumia mwanae Ngeleja ndio walimlinda Dr Kafumu wizara ya Nishati na madini huku, Tangia enzi za akina msabaha, Karamag Dr Kafumu alikuwepo, hawa wote waliondoka na kashfa.

Ukiwa msomi tena mwenye weledi wa maadili huwezi kubali kutumika kama mpira. Hili ndilo tatizo kubwa na mtego mkubwa tunalopata Tanzania. Wanakutumia wanakusaidia wanakubeba kisha lazima ulipe fadhila. Leo Dr Kafumu tayari kanunuliwa kwenye mtandao wa mafisadi mapapa, lazima aje kuwalipa fadhila vyovyote vile ama akirudi kwenye kitengo chake cha madini wizarani au akisaidiwa kuiba kura na kuleta maafa Igunga ili akawasaidie kuwalinda bungeni. Kuna maana gani ya kujaza hizo elimu kichwani kama unaweza kuburuzwa hata na Tambwe Hiza? Kweli elimu kubwa tena iliyopatikana kwa fedha za wauza pamba, korosho, kahawa nk inafanywa kama sandakalawe???

Huwa inanisikitisha sana kuona hata wale ambao wangetegemewa, hutumiwa hata na wehu na wao wakakubali. Kweli leo unasaidiwa na kundi lilochafuka lote? Huna rafiki msafi hata mmoja? wewe mtu gani? Wanaokusaidia ni wale wote wenye kashfa za ubadhirifu je wewe nawe si mbadhirifu?????

Tell me your friend and I will tell your character..................................
Hivi hawa ndio wasomi wa CDM... licha ya kulipwa kuja kuandika habari za CDM lakini hata kujenga hoja hujui. Umekiri kama CDM haikuwa na mtandao mzuri Igunga ... na hapo hapo unashutumu vyama vingine kuwa ni vya msimu. Mimi nadhani nenda kajifunze kujenga hoja kabla hujaleta uaro wako hapa..
 

Forum statistics

Threads 1,214,025
Members 462,499
Posts 28,499,025