Vyama pandikizi vyashindwa kumjibu Humphrey Polepole

Vyama pandikizi vyashindwa kumjibu Humphrey Polepole

Kwann unataka tumwamini polepole moja kwa moja!? sidhani kama yupo kinyume na mamlaka...by the way tusubiri muda ni mwalimu sahihi
 
hivi Polepole kila analosema ni ukweli? Credibility yake ya kupima ukwel wake umeipimaje?
Upo nchi gani kwani...? Ama wewe ni kijana wa 2000...maana kama unafatilia mambo utagundua ukweli wa POLE POLE...!

Ukiona humuelewi ujue siasa za bongo huzifahamu...​
 
Upinzani wa nchi hii ni wa kimalaya sana. Mtu aliyehakikisha CHADEMA wanateseka kwa miaka zaidi ya mitano leo hii ndo shujaa wao... CHADEMA inakuwaje mnamfurahia mtu aliyekuwa kwenye genge lililowadhulumu haki zenu?
 
Kwenye press yake ya mwisho ile ya kushtukiza kavishutumu vyama viwili vya ACT Wazalendo na CHAUMMA kuwa ni vyama pandakizi vinavyofanya kazi ya CCM kwa manufaa ya CCM

Amehoji kuwa ni kichekesho kikubwa kwa mgombea wa ccm kuingia kwenye ushindani wa uchaguzi na vyama pandikizi huku mpinzani wake mkuu kamuweka mahabusu kwa kesi ya mchongo!

Ni kawaida kama ukishutumiwq jambo ukanushe kwa hoja na ithibati, Kukaa kimya ni kukosa hoja, kukosa jibu ama kuthibitisha tuhuma.

Jamaa wawili wa CHAUMMA, James na Yerico badala ya kujibu hiyo hoja wao wamebaki kuwabeza na kuwashambulia CHADEMA na viongozi wao.

Mpina kaamua kujikalia kimya maana hakutegemea kama litasanuka mapema

Vyama kazi maalum, Vyama pandikizi kaeni kwa kutulia mtumikie ujira wenu.. Kuleni haraka mshibe October sio mbali Mnatumika kama toilet paper.

Mtakapoanza kutoa milio .. Toeni kimyakimya maana hakuna atakayewaonea huruma... Jiulizeni Msigwa yuko wapi leo!
Chama chochote kinachohusishwa na Zitto si chama pinzani kwani Zitto ni kuwadi wa CCM kitambo, anapandikizwa ili kuharibu ama kuvunja upinzani huku akijiamini kulindwa na dola pamoja na uchawi wake na ndiyo maana muda wote yuko seious akiongea na majini na matunguli yake. Zitto pia ni adui mkubwa wa taifa hili, anachangia kutoleta maendeleo hapa nchini kui-support CCM. Nashauri akamatwe na vibaka pamoja na wananchi wenye uchungu na hili taifa ashughulikiwe kisawasawa!
 
Chama chochote kinachohusishwa na Zitto si chama pinzani kwani Zitto ni kuwadi wa CCM kitambo, anapandikizwa ili kuharibu ama kuvunja upinzani huku akijiamini kulindwa na dola pamoja na uchawi wake na ndiyo maana muda wote yuko seious akiongea na majini na matunguli yake. Zitto pia ni adui mkubwa wa taifa hili, anachangia kutoleta maendeleo hapa nchini kui-support CCM. Nashauri akamatwe na vibaka pamoja na wananchi wenye uchungu na hili taifa ashughulikiwe kisawasawa!
Ulichoandika hapa ndio kinachosemwa na Sana Kigoma.. Nilikuwa huko last week! Wanasema walimuamini sana alipokuwa CHADEMA kisha akawachuuza.. Wanasemq ni #team SSH 2030
 
Kwenye press yake ya mwisho ile ya kushtukiza kavishutumu vyama viwili vya ACT Wazalendo na CHAUMMA kuwa ni vyama pandakizi vinavyofanya kazi ya CCM kwa manufaa ya CCM

Amehoji kuwa ni kichekesho kikubwa kwa mgombea wa ccm kuingia kwenye ushindani wa uchaguzi na vyama pandikizi huku mpinzani wake mkuu kamuweka mahabusu kwa kesi ya mchongo!

Ni kawaida kama ukishutumiwq jambo ukanushe kwa hoja na ithibati, Kukaa kimya ni kukosa hoja, kukosa jibu ama kuthibitisha tuhuma.

Jamaa wawili wa CHAUMMA, James na Yerico badala ya kujibu hiyo hoja wao wamebaki kuwabeza na kuwashambulia CHADEMA na viongozi wao.

Mpina kaamua kujikalia kimya maana hakutegemea kama litasanuka mapema

Vyama kazi maalum, Vyama pandikizi kaeni kwa kutulia mtumikie ujira wenu.. Kuleni haraka mshibe October sio mbali Mnatumika kama toilet paper.

Mtakapoanza kutoa milio .. Toeni kimyakimya maana hakuna atakayewaonea huruma... Jiulizeni Msigwa yuko wapi leo!


kwanza vyama hivi vya upinzani vinachekesha sana .vimekuwa vyama amabavyo vinakaa nuda murefu bila kuwa na maandalizi ya uchaguzi mkuu.huwezi kuniambia kwamba chama kimesajiriwa miaka mingi then hakina mgombe wa urais mpaka visubili aliyekatwa kutoka CCM au aliyenunua kwa sababu hakubariani na maamzi ya chama kama wakiNA MPINA.La pili ni kwamba katiba ya JMT haijaweka mazingira mazuri ya kukuza democrasia .utaratibu wa tume huru ya uchaguzi unasigana na katiba ya JMT na haisaidiii kukuza democrasia na kusaidia vyama kuweza kuwa na nguvu kisiasa.huwezi kuweka utaratibu wa kumkubari mgombea urais kwenye chama wakati amejiunga na chama hata mwezi haujaisha.kwa lugha nyengine yule mgombea hakijui chama,hajui imani ya chama na haiishi,kwa vyovyote vile yule ni mamluki na atapeleka sera za chama chake cha zamani. sasa chama hakina mgombea urais,je kina hata wagombea ubunge ambao wanafaa kuunda serikali yenye uwezo wa kukuza uchumi wa nchi na usalama imara wa nchi na kuweza kupamabana na rushwa na ufisadi?maana tuanenda kuazima wagombea kutoka kwenye chama tunachokishtumu kuwa kinaendekeza ufisadi.


kuwepo utaratibu mwingine kwamba mgombea urais awe amekaa kwnye chama zaidi ya miaka mitano.hata ubunge iwe hivyo hivyo
 
Vyama ni taasisi
Polepole sio taasisi.mhuni tu wa barabarani hana cheo chochote cha kisiasa hawawezi hangaika kujibizana naye
 
Kwenye press yake ya mwisho ile ya kushtukiza kavishutumu vyama viwili vya ACT Wazalendo na CHAUMMA kuwa ni vyama pandakizi vinavyofanya kazi ya CCM kwa manufaa ya CCM

Amehoji kuwa ni kichekesho kikubwa kwa mgombea wa ccm kuingia kwenye ushindani wa uchaguzi na vyama pandikizi huku mpinzani wake mkuu kamuweka mahabusu kwa kesi ya mchongo!

Ni kawaida kama ukishutumiwq jambo ukanushe kwa hoja na ithibati, Kukaa kimya ni kukosa hoja, kukosa jibu ama kuthibitisha tuhuma.

Jamaa wawili wa CHAUMMA, James na Yerico badala ya kujibu hiyo hoja wao wamebaki kuwabeza na kuwashambulia CHADEMA na viongozi wao.

Mpina kaamua kujikalia kimya maana hakutegemea kama litasanuka mapema

Vyama kazi maalum, Vyama pandikizi kaeni kwa kutulia mtumikie ujira wenu.. Kuleni haraka mshibe October sio mbali Mnatumika kama toilet paper.

Mtakapoanza kutoa milio .. Toeni kimyakimya maana hakuna atakayewaonea huruma... Jiulizeni Msigwa yuko wapi leo!

Dharau za kuwadharau watu milioni sitini, kufanya maigizo ya uchaguzi kwa kuharibu pesa zaidi ya trilioni, haikubaliki. Bwana tufanyie wepesi
 
Back
Top Bottom