Vyama pandikizi vyashindwa kumjibu Humphrey Polepole

Vyama pandikizi vyashindwa kumjibu Humphrey Polepole

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,067
Reaction score
871,235
Kwenye press yake ya mwisho ile ya kushtukiza kavishutumu vyama viwili vya ACT Wazalendo na CHAUMMA kuwa ni vyama pandakizi vinavyofanya kazi ya CCM kwa manufaa ya CCM

Amehoji kuwa ni kichekesho kikubwa kwa mgombea wa ccm kuingia kwenye ushindani wa uchaguzi na vyama pandikizi huku mpinzani wake mkuu kamuweka mahabusu kwa kesi ya mchongo!

Ni kawaida kama ukishutumiwq jambo ukanushe kwa hoja na ithibati, Kukaa kimya ni kukosa hoja, kukosa jibu ama kuthibitisha tuhuma.

Jamaa wawili wa CHAUMMA, James na Yerico badala ya kujibu hiyo hoja wao wamebaki kuwabeza na kuwashambulia CHADEMA na viongozi wao.

Mpina kaamua kujikalia kimya maana hakutegemea kama litasanuka mapema

Vyama kazi maalum, Vyama pandikizi kaeni kwa kutulia mtumikie ujira wenu.. Kuleni haraka mshibe October sio mbali Mnatumika kama toilet paper.

Mtakapoanza kutoa milio .. Toeni kimyakimya maana hakuna atakayewaonea huruma... Jiulizeni Msigwa yuko wapi leo!
 
Kwenye press yake ya mwisho ile ya kushtukiza kavishutumu vyama viwili vya ACT Wazalendo na CHAUMMA kuwa ni vyama pandakizi vinavyofanya kazi ya CCM kwa manufaa ya CCM

Amehoji kuwa ni kichekesho kikubwa kwa mgombea wa ccm kuingia kwenye ushindani wa uchaguzi na vyama pandikizi huku mpinzani wake mkuu kamuweka mahabusu kwa kesi ya mchongo!

Ni kawaida kama ukishutumiwq jambo ukanushe kwa hoja na ithibati, Kukaa kimya ni kukosa hoja, kukosa jibu ama kuthibitisha tuhuma.

Jamaa wawili wa CHAUMMA, James na Yerico badala ya kujibu hiyo hoja wao wamebaki kuwabeza na kuwashambulia CHADEMA na viongozi wao.

Mpina kaamua kujikalia kimya maana hakutegemea kama litasanuka mapema

Vyama kazi maalum, Vyama pandikizi kaeni kwa kutulia mtumikie ujira wenu.. Kuleni haraka mshibe October sio mbali Mnatumika kama toilet paper.

Mtakapoanza kutoa milio .. Toeni kimyakimya maana hakuna atakayewaonea huruma... Jiulizeni Msigwa yuko wapi leo!
SAMIA SULUHU ANATUMIKA NA JAMBAZI ROSTAM AZIZI...ni genge hatari lenye dhamira ovu kwa taifa nilisha onya sana kuhusu huyu kiumbe ROSTAM AZIZI
 
TAL alishasema ukiona mtu anajiita mfadhili wa chama na mfanyabiashara ila hataki kuitaja hiyo biashara lazima ushutuke.

FAM na ZZK hawa wamefanya uhuni mkubwa Sana na hizo projects zao Chaumma na ACT wameshakula kula hela .
IMG-20250811-WA0005.jpg
 
Pole pole hana hoja yoyote yakujibu ndo maana watu wamekaa kimya.Hao unaosema wamemjibu kama wameshindwa nawao ni vilaza labda.Kwasababu kwenye ugombea hatua za mwisho Mpinzani ni chama dhidi ya chama sio watu kwasababu chama ndicho chenye maamuzi kiwakilishwe na nani kama mgombea.Kama alijua chadema wangempitisha lissu kama mgombea shida ni ya lissu mwenyewe kujitia matatani makusudi wakati anajua yeye ni kiongozi wa chama na kauli na mienendo yake lazima iwe smart ila hakufanya hivyo.kwasababu sio samia aliyemtuma lissu akaropoke yale yaliyomfanya akakamatwa.Lakini pia chadema hawashiriki uchaguzi kwanini aone vyama vingine havina haki yakushiriki au anataka kutuambia kua wakati chadema inashiriki uchaguzi uko nyuma ambako lissu alikua sio mgombea napenyewe chadema walikua pandikizi.Anachokiongea sio hoja za mantiki ni porojo za kutaka kusumbua wajinga wenzake mkae mkimsikiliza nakumpa umaarufu usio na faida kwasababu anamitandao yakuongelea.
 
Pole pole hana hoja yoyote yakujibu ndo maana watu wamekaa kimya.Hao unaosema wamemjibu kama wameshindwa nawao ni vilaza labda.Kwasababu kwenye ugombea hatua za mwisho Mpinzani ni chama dhidi ya chama sio watu kwasababu chama ndicho chenye maamuzi kiwakilishwe na nani kama mgombea.Kama alijua chadema wangempitisha lissu kama mgombea shida ni ya lissu mwenyewe kujitia matatani makusudi wakati anajua yeye ni kiongozi wa chama na kauli na mienendo yake lazima iwe smart ila hakufanya hivyo.kwasababu sio samia aliyemtuma lissu akaropoke yale yaliyomfanya akakamatwa.Lakini pia chadema hawashiriki uchaguzi kwanini aone vyama vingine havina haki yakushiriki au anataka kutuambia kua wakati chadema inashiriki uchaguzi uko nyuma ambako lissu alikua sio mgombea napenyewe chadema walikua pandikizi.Anachokiongea sio hoja za mantiki ni porojo za kutaka kusumbua wajinga wenzake mkae mkimsikiliza nakumpa umaarufu usio na faida kwasababu anamitandao yakuongelea.
Hebu tupunguze kejeli tuupe muda wakati ni hakimu wa haki
 
Back
Top Bottom