Vw polo

Vw polo

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Posts
174,811
Reaction score
721,143
Nahitaji vw polo. Kama unayo weka hapa, mwaka 2005 kuendelea
 
Polo ni ugongwa.

Msimtishe mwenzenu. Polo ni gari nzuri sana, imara na iko stable sana barabarani. Tatizo ni kwamba haya magari kwa sasa bado hayana supplier wa spea zake mjini lakini kama mtu akiwa na uhakika wa supply ya spareparts, ni gari nzuri mno na iko comfortable. Ninazungumza kutokana na uzoefu wa hili gari.

Tiba
 
Bernard Shaw alisemaje tena kuhusu wale wanaosema it can not be done should not..............................????????
 
Nauza Vw Polo 2004 model, Silver, 47,000 km (imported at 43,000km), Alloy wheels, original sound system (ipo) - Niliweka nyingine yenye uwezo wa kupiga na kupokea simu kwa bluetooth na ueb port.

Road license and Insurance paid till May 2015, Full services done in may 2014. Regularly serviced after every 3000km or three months.

Maximum speed 220km/hr (Very stable car)


Anayesema Polo ni ugonjwa hajui magari.
SPEA ZIPO ZA KUTOSHA NA BEI KAWAIDA SANA. DUKA LA UHAKIKA LIPO OPPOSITE KITUO CHA MABASI CHA ZAMANI KISUTU.

Nauza sababu nahitaji family car. Otherwise it is an Excellent Car. Looks amd drives perfect.

PRICE 10.5m (Negotiable).

Kuona call 0659125000 (utaelekezwa gari ilipo ukaone).
 
Msimtishe mwenzenu. Polo ni gari nzuri sana, imara na iko stable sana barabarani. Tatizo ni kwamba haya magari kwa sasa bado hayana supplier wa spea zake mjini lakini kama mtu akiwa na uhakika wa supply ya spareparts, ni gari nzuri mno na iko comfortable. Ninazungumza kutokana na uzoefu wa hili gari.

Tiba

Spair zipo kwa duka la Nathoo Kisutu Stand ya Zaman ya Mabasi...
 
Msimtishe mwenzenu. Polo ni gari nzuri sana, imara na iko stable sana barabarani. Tatizo ni kwamba haya magari kwa sasa bado hayana supplier wa spea zake mjini lakini kama mtu akiwa na uhakika wa supply ya spareparts, ni gari nzuri mno na iko comfortable. Ninazungumza kutokana na uzoefu wa hili gari.

Tiba


Thats what I meant baba!!! nyingi ziko parked, na wajanja wanauza mpaka 5m
 
Watu wa ajabu! Mimi sikutaka ushauri kuhusu vw.nataka mtu anayo ipo vizuri tuelewane. Nna bmw naagiza spare singapore nilikoitoa. Advantage ya kununua bongo unaweza kumkuta aliepaki ukapata kwa bei nzuri.sio kila anaeuliza gari hazijui.
 
Watu wa ajabu! Mimi sikutaka ushauri kuhusu vw.nataka mtu anayo ipo vizuri tuelewane. Nna bmw naagiza spare singapore nilikoitoa. Advantage ya kununua bongo unaweza kumkuta aliepaki ukapata kwa bei nzuri.sio kila anaeuliza gari hazijui.

Umenikosha sana...
 
Back
Top Bottom