Albinoomweusi
JF-Expert Member
- Oct 28, 2016
- 3,501
- 8,690
Wakuu naomba kujua iwapo nitatumia Vpn hzi zilizotajwa ni bora kama vike Nord vpn, express von Cyberghos nk
Ina weza kuongeza spidi ya internet yangu?
Kwa mfano Halotel wana kifurushi kinaitwa royal ni unlimited lakini speed ya kasi ni 2gb only baada ya hapo ni speed ya kobe ... Je kwa kutumia premium account vpn spidi inaweza kubaki ile ile?
Ina weza kuongeza spidi ya internet yangu?
Kwa mfano Halotel wana kifurushi kinaitwa royal ni unlimited lakini speed ya kasi ni 2gb only baada ya hapo ni speed ya kobe ... Je kwa kutumia premium account vpn spidi inaweza kubaki ile ile?