VPN na Bandwith

VPN na Bandwith

Huwa inatokea kwa case fulani vpn kuongeza speed, mfano wame throtle speed port za kawaida kama 80 na 443 ambazo watu wanatumia kubrowse data ila port nyengine kama za ftp 21 hawaja throtle hapa vpn inaweza kusaidia kupata speed kubwa.

Ila kwa case ya Royal ya Halotel nimewahi jaribu wamebana kote kote vpn haita kusaidia.
Nimeongeza ujuzi

Asante sana
 
Wakuu naomba kujua iwapo nitatumia Vpn hzi zilizotajwa ni bora kama vike Nord vpn, express von Cyberghos nk
Ina weza kuongeza spidi ya internet yangu?

Kwa mfano Halotel wana kifurushi kinaitwa royal ni unlimited lakini speed ya kasi ni 2gb only baada ya hapo ni speed ya kobe ... Je kwa kutumia premium account vpn spidi inaweza kubaki ile ile?
unajua VPN ni nn kwanza? unajua matumizi yake? kam ujui basi nikwambie haisaidii chochote kuongeza kasi ya mtandao. case closed
 
unajua VPN ni nn kwanza? unajua matumizi yake? kam ujui basi nikwambie haisaidii chochote kuongeza kasi ya mtandao. case closed

Mm nikujibu kwamba ukitumia vpn haitakusaidia ww speed yako kuwa kasi bali kazi kuu ya vpn nikukuruhusu kutumia app ambazo zimefungiwa eneo ulilopo kama unahitaji kwaajili ya mambo ya speed mm nafikiri hapo anza kutafuta njia mbadala na kujua band gani ni sahihi kwako
 
unajua VPN ni nn kwanza? unajua matumizi yake? kam ujui basi nikwambie haisaidii chochote kuongeza kasi ya mtandao. case closed
[emoji23] Labda wewe ndiyo hujui, do your research. Mimi nimetumia VPN jana tu kwa mtanadao wa TIGO 3G nilikuwa napata 400-500 KB/s kama download speed kupitia Telegram nilichofanya nikawasha TurboVPN download speed ikapanda mpaka 1.90+ MB/s nika-switch kwenda SecureVPN ikarudi kama mwanzo inacheza 400 hadi 500. Nika-switch tena kwenda TurboVPN na mtanadao ukapanda hadi 1 MB/s na points huko. Nilijikuta nafanya hivi maana kuna muda nilikuwa na-access Telegram bila VPN then inazingua ndiyo nikaligundua hili.

Sasa leo nimekuja JF nakutana na huu uzi ndiyo nikaunganisha dots na nilichokuwa nakifanya jana na bado nitafuatilia zaidi kuujua ukweli maana huu uzi umenipa mwanga huenda inawezekana VPN kupandisha bandwidth ila bado nahitaji more evidence.

Mimi VPN nimeanza kutumia muda sana kipindi hicho DroidVPN wanatoa Data ya bure ukiunganisha na Vodacom. VPN siyo kitu kigeni kuwa nimekijua mwaka huu ila kuna vitu vipya nimeanza kuvijua mwaka huu and I'm interested kujua zaidi.
 
[emoji23] Labda wewe ndiyo hujui, do your research. Mimi nimetumia VPN jana tu kwa mtanadao wa TIGO 3G nilikuwa napata 400-500 KB/s kama download speed kupitia Telegram nilichofanya nikawasha TurboVPN download speed ikapanda mpaka 1.90+ MB/s nika-switch kwenda SecureVPN ikarudi kama mwanzo inacheza 400 hadi 500. Nika-switch tena kwenda TurboVPN na mtanadao ukapanda hadi 1 MB/s na points huko. Nilijikuta nafanya hivi maana kuna muda nilikuwa na-access Telegram bila VPN then inazingua ndiyo nikaligundua hili.

Sasa leo nimekuja JF nakutana na huu uzi ndiyo nikaunganisha dots na nilichokuwa nakifanya jana na bado nitafuatilia zaidi kuujua ukweli maana huu uzi umenipa mwanga huenda inawezekana VPN kupandisha bandwidth ila bado nahitaji more evidence.

Mimi VPN nimeanza kutumia muda sana kipindi hicho DroidVPN wanatoa Data ya bure ukiunganisha na Vodacom. VPN siyo kitu kigeni kuwa nimekijua mwaka huu ila kuna vitu vipya nimeanza kuvijua mwaka huu and I'm interested kujua zaidi.
Ahsante mkuu kwa feedback
Mimi nikiwaza kuanziasha uzi huu baada ya kukumbuka zamani tulikuwa tukitumia proxyserver kutumia data buree
 
[emoji23] Labda wewe ndiyo hujui, do your research. Mimi nimetumia VPN jana tu kwa mtanadao wa TIGO 3G nilikuwa napata 400-500 KB/s kama download speed kupitia Telegram nilichofanya nikawasha TurboVPN download speed ikapanda mpaka 1.90+ MB/s nika-switch kwenda SecureVPN ikarudi kama mwanzo inacheza 400 hadi 500. Nika-switch tena kwenda TurboVPN na mtanadao ukapanda hadi 1 MB/s na points huko. Nilijikuta nafanya hivi maana kuna muda nilikuwa na-access Telegram bila VPN then inazingua ndiyo nikaligundua hili.

Sasa leo nimekuja JF nakutana na huu uzi ndiyo nikaunganisha dots na nilichokuwa nakifanya jana na bado nitafuatilia zaidi kuujua ukweli maana huu uzi umenipa mwanga huenda inawezekana VPN kupandisha bandwidth ila bado nahitaji more evidence.

Mimi VPN nimeanza kutumia muda sana kipindi hicho DroidVPN wanatoa Data ya bure ukiunganisha na Vodacom. VPN siyo kitu kigeni kuwa nimekijua mwaka huu ila kuna vitu vipya nimeanza kuvijua mwaka huu and I'm interested kujua zaidi.
😂 😂 😂 sawa
 
Back
Top Bottom