Vodacom yapunguza gharama kwa wateja wake

Vodacom yapunguza gharama kwa wateja wake

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,639
Pamoja na kelele za hapa na pale za wanasiasa Vodacom wanazidi kusonga mbele na sasa wamepunguza gharama za matumizi ya simu na mitandao

Hongereni wateja wa Vodacom!
 
Pamoja na kelele za hapa na pale za wanasiasa Vodacom wanazidi kusonga mbele na sasa wamepunguza gharama za matumizi ya simu na mitandao

Hongereni wateja wa Vodacom!

Wakafie mbali hao mbwa vodacom
 
Kwa mshahara gani nilionao?
Screenshot_20190731-225000.jpeg
 
BREAKING NEWS.....

Na Bollen Ngetti

KATIBU wa Itikadi na Uenezi wa CCM Hamphrey Polepole amebwaga manyanga kufuatia kutokubaliana na Kamati Kuu ya chama hicho kumrejesha chamani Waziri Mkuu Mjiuzulu Edward Lowassa na Mmiliki wa Vodacom 30% Rostam Aziz. Jitihada za kumbembeleza zinaendelea Great Wall Restaurant sasa. Tukiombee chama chetu tunapita katika moto.
#AchaWoga2020

[emoji1562][emoji1562][emoji1562][emoji1562][emoji1562]
 
BREAKING NEWS.....

Na Bollen Ngetti

KATIBU wa Itikadi na Uenezi wa CCM Hamphrey Polepole amebwaga manyanga kufuatia kutokubaliana na Kamati Kuu ya chama hicho kumrejesha chamani Waziri Mkuu Mjiuzulu Edward Lowassa na Mmiliki wa Vodacom 30% Rostam Aziz. Jitihada za kumbembeleza zinaendelea Great Wall Restaurant sasa. Tukiombee chama chetu tunapita katika moto.
#AchaWoga2020

[emoji1562][emoji1562][emoji1562][emoji1562][emoji1562]


abwageee tuu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom