Vodacom yakabidhi bil. 8/- kwa JK


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,744
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,744 2,000
RAIS Jakaya Kikwete, jana amepokea hundi ya sh. bilioni nane kutoka Kampuni ya Mawasiliano ya Vodacom Tanzania na kuikabidhi katika Hospitali ya CCBRT, ili kufanikisha ujenzi wa Hospitali mpya ya huduma za uzazi na watoto.

Akipokea hundi hiyo kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Vodacom, Bw. Rene Meza, Rais Kikwete alisema hayo ni
matokeo ya kampeni ya kutokomeza ugonjwa wa Fistula kwa wanawake ambayo ilizinduliwa Februari 18 mwaka huu.

Alisema kutokana na Serikali kujali afya za wanawake na watoto, iliamua kushirikiana na kampuni ya Vodacom Tanzania kuhakikisha ugonjwa huo kwa wanawake unatokomezwa nchini.

Kwa upande wake, Bw. Meza alisema mchango waliotoa ni sehemu ya ahadi zilizotolewa na kampuni hiyo nchini kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation.

"Kati ya fedha hizo, milioni 900 zimetokana na michango ya wafanyakazi wa kampuni hii, washirika pamoja na wadau mbalimbali ambao waliguswa na tatizo hilo.

"Pesa hizi ni nusu ya ahadi yetu kwani awali tuliahidi kuchangia sh. bilioni 15 kwenye ujenzi wa hospitali hiyo ambayo inatarajiwa kukamilika mwaka 2014," alisema Bw. Meza.

Alisema kampuni hiyo kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation, CCBRT pamoja na Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, waliungana pamoja ili kupambana na magonjwa mbalimbali ya uzazi kwa wanawake ukiwemo Fistula ambao umekuwa tishio.

Naye Ofisa Mtendaji Mkuu wa hospitali hiyo, Bw. Erwin Telemans, aliishukuru kampuni hiyo kwa kutoa fedha hizo na kuahidi kuwa, CCBRT itaendelea kutoa ushirikiano ili kuutokomeza ugonjwa huo.

Alisema ujenzi wa hospitali hiyo ukikamilika, itapewa jina la 'Baobab' na itakuwa ya fufaa kwa wanawake wajawazito ambao
wana matatizo mbalimbali.

Aliongeza kuwa, wanawake milioni mbili duniani wana tatizo la ugonjwa wa Fistula wakati Tanzania ikiwa na wanawake 31,000 wenye tatizo hilo.

Bw. Telemans alisema huduma ya M-Pesa inayotolewa na kampuni hiyo imewezesha wanawake 1,000 wenye matatizo ya Fistula kupata fedha za usafiri na matibabu kutoka mikoani ili waweze kutibiwa katika hospitali hiyo.

Alisema mpango wa kusafirisha wagonjwa kwa kuwatumia fedha kupitia huduma ya M-Pesa, umeiwezesha hospitali hiyo kupambana na ugonjwahuo kwa kuwafikia wanawake wengi hasa waishio vijijini.

"Tunao mabalozi wetu katika mikoa mbalimbali nchini, wanapopata taarifa kuhusu mwanamke mwenye Fistula wanatupa taarifa na pesa inatumwa kupitia M-Pesa na wagonjwa wanapofika Dar es salaam hupokelewa na kuletwa katika hospitali hii," alisema.
 
M

mpenyo

Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
19
Points
20
M

mpenyo

Member
Joined Jan 6, 2011
19 20
Hata kama ni za mafisadi si zinakuja kuwasaidia watanzania hospitali,au wewe unataka wakaziweke Uswisi?
 
R

Rack Fikiri

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
23
Points
0
R

Rack Fikiri

Member
Joined Oct 13, 2012
23 0
Kwa voda ni jambo la maana kwani wameamua kuwasaidia Watanzania ni siyo kwa nia ya kumwingiza Dr Slaa ktk ufisadi 2najua ni shujaa,jasiri, na mwenye maamzi ya busara 2naamini ataendelea na msimamo wake Jasiri haachi asili
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mkuu fistula inasumbua sana akina mama ngoja wasaidiwe
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
ngoja mkeo au dada yako wapate fistula ndipo utafahamu umuhimu wa ccbrt. Hujafa hujaumbika wewe
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,441
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,441 2,000
Nawapongeza sana Vodacom kwa moyo huo wa kusaidia wakinamama ni ugonjwa mbaya mbaya sana maana haja ndogo inatoka bila control,ni hatari sana na inadhalilisha utu wa mwanamke!Jengo litakuwa lina theathre 8 kwa ajili hiyi pia nasikia Vodacom watatoa pesa kwa miaka 3 za matibabu na nauli kwa wagonjwa wote watakaofika pale toka mikoani gharama zao zoote zitalipiwa na Vodacom/Vodafone.....makampuni mengine waanzishe Sober House/Hospital Jamani maana mateja ni janga la Vijana!!na wengi wao wako tayari kuacha wakipewa matibabu
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,843
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,843 2,000
Hata kama ni za mafisadi si zinakuja kuwasaidia watanzania hospitali,au wewe unataka wakaziweke Uswisi?
hela zetu ni afadhali wanaturudishia kwa mlango mwingine kuliko wangenunulia mavx malaya zao mitaani. Aafu mbona arv za kina b and b foundation mnakula? Kwani biashara zote wanazofanya ni halali? Kwani hapo atakayenufaika ni slaa au wagonjwa ambao ni pamoja na dada zako watakaopata fistula. GT wamepungua sana, ungekuwa gt usingemhusisha slaa na hizohela
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,233
Points
2,000
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,233 2,000
ukipeleka mgonjwa mbona husemi dr.slaa unasemaje?
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Bora mafisadi wangekuwa wanaiba na kuboresha huduma za jamii, sio kuiba na kuficha USWISWI!
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,256
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,256 2,000
Ni hatari sana kujaribu kufanya siasa kwenye kila jambo.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Kwani hela za Dr.Slaa au za hospital?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
ninachotaka kuona mwanachi wa kawaida asa akina mama wanasaidiwa sitak kujua aliotoa ni fisadi au la,sababu sina ushaidi wa kumshtak mtu,acha akina mama wasaidiwe
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Points
225
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 225
Tusiweke siasa hapa. Hizo pesa wametoa kama msaada na si kumnunua Dr. Slaa au venginevyo.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 0
Sio haba, Kigogo mmoja naye amesema elimu ya secondari bureeeeeeeeeeee! sijui ana taka masifa au ni habari ya kweli
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,744
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,744 2,000
na jee vodacom wasipokuwepo ktk list ya TOP 20 large tax payers tutalalamika?
 
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 2,000
RAIS Jakaya Kikwete, jana amepokea hundi ya sh. bilioni nane kutoka Kampuni ya Mawasiliano ya Vodacom Tanzania na kuikabidhi katika Hospitali ya CCBRT, ili kufanikisha ujenzi wa Hospitali mpya ya huduma za uzazi na watoto.

Akipokea hundi hiyo kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Vodacom, Bw. Rene Meza, Rais Kikwete alisema hayo ni
matokeo ya kampeni ya kutokomeza ugonjwa wa Fistula kwa wanawake ambayo ilizinduliwa Februari 18 mwaka huu.

Alisema kutokana na Serikali kujali afya za wanawake na watoto, iliamua kushirikiana na kampuni ya Vodacom Tanzania kuhakikisha ugonjwa huo kwa wanawake unatokomezwa nchini.

Kwa upande wake, Bw. Meza alisema mchango waliotoa ni sehemu ya ahadi zilizotolewa na kampuni hiyo nchini kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation.

"Kati ya fedha hizo, milioni 900 zimetokana na michango ya wafanyakazi wa kampuni hii, washirika pamoja na wadau mbalimbali ambao waliguswa na tatizo hilo.

"Pesa hizi ni nusu ya ahadi yetu kwani awali tuliahidi kuchangia sh. bilioni 15 kwenye ujenzi wa hospitali hiyo ambayo inatarajiwa kukamilika mwaka 2014," alisema Bw. Meza.

Alisema kampuni hiyo kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation, CCBRT pamoja na Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, waliungana pamoja ili kupambana na magonjwa mbalimbali ya uzazi kwa wanawake ukiwemo Fistula ambao umekuwa tishio.

Naye Ofisa Mtendaji Mkuu wa hospitali hiyo, Bw. Erwin Telemans, aliishukuru kampuni hiyo kwa kutoa fedha hizo na kuahidi kuwa, CCBRT itaendelea kutoa ushirikiano ili kuutokomeza ugonjwa huo.

Alisema ujenzi wa hospitali hiyo ukikamilika, itapewa jina la 'Baobab' na itakuwa ya fufaa kwa wanawake wajawazito ambao
wana matatizo mbalimbali.

Aliongeza kuwa, wanawake milioni mbili duniani wana tatizo la ugonjwa wa Fistula wakati Tanzania ikiwa na wanawake 31,000 wenye tatizo hilo.

Bw. Telemans alisema huduma ya M-Pesa inayotolewa na kampuni hiyo imewezesha wanawake 1,000 wenye matatizo ya Fistula kupata fedha za usafiri na matibabu kutoka mikoani ili waweze kutibiwa katika hospitali hiyo.

Alisema mpango wa kusafirisha wagonjwa kwa kuwatumia fedha kupitia huduma ya M-Pesa, umeiwezesha hospitali hiyo kupambana na ugonjwahuo kwa kuwafikia wanawake wengi hasa waishio vijijini.

"Tunao mabalozi wetu katika mikoa mbalimbali nchini, wanapopata taarifa kuhusu mwanamke mwenye Fistula wanatupa taarifa na pesa inatumwa kupitia M-Pesa na wagonjwa wanapofika Dar es salaam hupokelewa na kuletwa katika hospitali hii," alisema.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 0
Wajinga ndio waliwao.Kwani CCBRT ni ya nani na Vodakom ni ya nani.Kilichofanyika hapo ni kutoa mfuko wa kushoto wa suruali na kuingiza kwenye mfuko wa kulia.Hatudanganyiki.Zote hizo ni institutions za Freemasons.Hawajasaidia lolote.Ni changa la macho!
RAIS Jakaya Kikwete, jana amepokea hundi ya sh. bilioni nane kutoka Kampuni ya Mawasiliano ya Vodacom Tanzania na kuikabidhi katika Hospitali ya CCBRT, ili kufanikisha ujenzi wa Hospitali mpya ya huduma za uzazi na watoto.

Akipokea hundi hiyo kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Vodacom, Bw. Rene Meza, Rais Kikwete alisema hayo ni
matokeo ya kampeni ya kutokomeza ugonjwa wa Fistula kwa wanawake ambayo ilizinduliwa Februari 18 mwaka huu.

Alisema kutokana na Serikali kujali afya za wanawake na watoto, iliamua kushirikiana na kampuni ya Vodacom Tanzania kuhakikisha ugonjwa huo kwa wanawake unatokomezwa nchini.

Kwa upande wake, Bw. Meza alisema mchango waliotoa ni sehemu ya ahadi zilizotolewa na kampuni hiyo nchini kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation.

“Kati ya fedha hizo, milioni 900 zimetokana na michango ya wafanyakazi wa kampuni hii, washirika pamoja na wadau mbalimbali ambao waliguswa na tatizo hilo.

“Pesa hizi ni nusu ya ahadi yetu kwani awali tuliahidi kuchangia sh. bilioni 15 kwenye ujenzi wa hospitali hiyo ambayo inatarajiwa kukamilika mwaka 2014,” alisema Bw. Meza.

Alisema kampuni hiyo kupitia taasisi yake ya Vodacom Foundation, CCBRT pamoja na Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, waliungana pamoja ili kupambana na magonjwa mbalimbali ya uzazi kwa wanawake ukiwemo Fistula ambao umekuwa tishio.

Naye Ofisa Mtendaji Mkuu wa hospitali hiyo, Bw. Erwin Telemans, aliishukuru kampuni hiyo kwa kutoa fedha hizo na kuahidi kuwa, CCBRT itaendelea kutoa ushirikiano ili kuutokomeza ugonjwa huo.

Alisema ujenzi wa hospitali hiyo ukikamilika, itapewa jina la 'Baobab' na itakuwa ya fufaa kwa wanawake wajawazito ambao
wana matatizo mbalimbali.

Aliongeza kuwa, wanawake milioni mbili duniani wana tatizo la ugonjwa wa Fistula wakati Tanzania ikiwa na wanawake 31,000 wenye tatizo hilo.

Bw. Telemans alisema huduma ya M-Pesa inayotolewa na kampuni hiyo imewezesha wanawake 1,000 wenye matatizo ya Fistula kupata fedha za usafiri na matibabu kutoka mikoani ili waweze kutibiwa katika hospitali hiyo.

Alisema mpango wa kusafirisha wagonjwa kwa kuwatumia fedha kupitia huduma ya M-Pesa, umeiwezesha hospitali hiyo kupambana na ugonjwahuo kwa kuwafikia wanawake wengi hasa waishio vijijini.

“Tunao mabalozi wetu katika mikoa mbalimbali nchini, wanapopata taarifa kuhusu mwanamke mwenye Fistula wanatupa taarifa na pesa inatumwa kupitia M-Pesa na wagonjwa wanapofika Dar es salaam hupokelewa na kuletwa katika hospitali hii,” alisema.
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top