VODA COM WANA MATATIZO SANA SIKU HIZI.
hata mimi mara nyingi napata matatizo ya M-PESA ukiwapigia majibu yao sio mazuri.
kuna mchezo siku hizi wanaiba credits. mfano ukiweka vocha hata usipopiga simu ile vocha inakatwa!!!!!!!!!!!!!!! wakati huja jiunga na huduma yoyote ile. ukiwauliza wanakwambia mtandao umekata!!!! STUPID ANSWER.
mii nawaulizaga maswali wanashindwa kujibu.
1. simu yangu inatumia ineternet ndio. lakin ili pesa ikatwe lazima niwe nimechagua ni kifurushi gani nataka kutumia. handset haiwezi kukata credit. na ikikata credit inapeleka wapi? i mean iki debit huku ina credit wapi?
Halafu wahudumu hawana customer care speaking. ni kama mna ugomvi fulani wakati unataka kujua namna ya service zao.
lkn itafika wakati watakapo anza kuona wateja wanapungua ndio watajifunza.
mimi nilikuwa naweka angalao 1'000'000 kwenye M-Pesa kwaajili ya watoto shule na vijana wangu wa shambani na dukani ili nikiwa mbali niwe tatua matatizo hayo.
AMINI USUAMINI SASA KWENYE M-PESA NINA TSH. 55 TU. Kwaajili ya upuuzi wao. na sitaweka tene pesa kwenye M-PESA hadi watakapo jibu maswali kwanini wanachukua credits zangu bila mimi kujua? je huo sio wizi?