GenuineMan
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 7,870
- 18,598
Vodacom Tanzania huu Ujumbe wenu mlionitumia leo asubuhi umeniumiza sana kihisia na kiakili. Mimi na maswala ya uchawi wapi na wapi?
Mie walinipigia na no yenye tarakimu 6 za mwisho hizi.......505050 nikapokea, nikasikilizishwa tangazo la "Chemba " kwakuwa sikuwa na interest nalo nikakata simu.Vodacom Tanzania huu Ujumbe wenu mlionitumia leo asubuhi umeniumiza sana kihisia na kiakili.
Mimi na maswala ya uchawi wapi na wapi?
View attachment 3698005
Chemba la choo auMie walinipigia na no yenye tarakimu 6 za mwisho hizi.......505050 nikapokea, nikasikiliziahwa tangazo la "Chemba " kwakuwa sikuwa na interest nalo nikkakata simu.
Masaa 2 baadaye mashuka simu , nikakuta ujumbe wa kunipongeza kujiunga na huduma za Chemba na tayari wasakataji walio!, kisha wakitumia ujumbe wa namna ya kujitoa kwenye huduma hiyo.
Siku hiyo, salio lilikatwa kila siku mpaka likaisha, ni mwezi wa 5 sasa sijawahi kuongeza salio wala kutumia namba yangu kwenye m pesa japo line ipo hewani.
Wacha nikomee na mitandao mingine.
MKuu hata sijuwi, VODACOM TZ ni zaidi ya wanyang'anyi.Chemba la choo au
Wanafanyafanya mambo kienyeji sana.Huu mtandao siku hizi wamekua watu wa hovyo sana.
Zamani walikuwa vizuri kweli.
Hata internet yao kwa sasa ni majanga tu.
Angalau wewe unaelewa .Hilo zulia la maajbu linifikie nipate kili lager zangu na supu .
Kwa hiyo siku aladini katupa taa yake ya maajabu kaja na zuria jekundu.
Matangazo ni sehemu ya njia ya kuingiza mapato kwa mitandao ya simuVodacom Tanzania huu Ujumbe wenu mlionitumia leo asubuhi umeniumiza sana kihisia na kiakili. Mimi na maswala ya uchawi wapi na wapi?
Hao ndio wabongo mke, hawana dogo.😂😂😂😂
Vodacom Tanzania wameshindwa mbinu za biashara, sasa ni mwendo wa kuroga tu. Msishangae wakimtangaza Mshana Jr kama mkurugenzi wa masoko na mauzoVodacom Tanzania huu Ujumbe wenu mlionitumia leo asubuhi umeniumiza sana kihisia na kiakili. Mimi na maswala ya uchawi wapi na wapi?
SidaiwiKwani Deni lao la songesha uliwalipa
Kwa hiyo mama yako hakuwa anakusimulia hadithi????Angalau wewe unaelewa .
Mimi hata sielewi Aladini ni nani?