Vodacom Tanzania, haya yatawaondoa sokoni

Vodacom Tanzania, haya yatawaondoa sokoni

Tatizo sio mitandao,nadhani TCRA wanahusika kwa kiasi flani kwenye maswala ya udhibiti

Mkuu TCRA ni tatizo sana , sheria inayoiongoza TCRA inasema wazi kuwa hiyo taasisi itahusika kucontrol bei za mawasiliano ila cha kushangaza ati imeziachia makampuni ya simu yawe yanapanga bei. Lakini sishangai kwani mawaziri wa wizara akina makamba ndio walikuwa wanatumia makampuni hayo ya simu kuwatumia watu mameseji ya kisiasa!
 
Back
Top Bottom