Vodacom Simu.tv

Vodacom Simu.tv

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Posts
5,696
Reaction score
2,593
Kwenye menu ya Vodacom imeongezeka option ya Simu.tv kuna mtu anajua ni nini exactly? inaonekana kama unaweza kununua video na movies. nafanya uchunguzi zaidi.
 
Naona ni subscription service ambayo inakupa video clips for 80tsh per day kwa kila channel unayojiunga. Ila sijaelewa bado hizo clips unachagua au ni random or what. Nimejiunga ya TBC ambayo ni bure ila sijapata response yoyote.
 
Naona ni subscription service ambayo inakupa video clips for 80tsh per day kwa kila channel unayojiunga. Ila sijaelewa bado hizo clips unachagua au ni random or what. Nimejiunga ya TBC ambayo ni bure ila sijapata response yoyote.
  • Nadhani bado inafanyiwa kazi.
  • Na hapa wanao husika ni wenye hizi simu za smartphone.
BiqGk1
 
nimetumia sana kwenye simu za Nokia, lakini kwenye android hii huduma inagoma kabisa.!
 
Nimeanza kupata sms zenye link za video clips za TBC, zinafunguka vizuri tu Windows Phone 8. Tatizo ni kwamba clips zenyewe ni random hakuna jinsi ya kuchagua ninachotaka kuona.
 
Kwenye menu ya Vodacom imeongezeka option ya Simu.tv kuna mtu anajua ni nini exactly? inaonekana kama unaweza kununua video na movies. nafanya uchunguzi zaidi.

hawa Voda ni wa sanii nimejiunga simu.tv ya HABARI na MICHEZO ambazo wanadai ni BURE cha ajabu bado leo ilipoisha nikasema ngoja nijaribu link haifunguki kabisa bila bundle sasa sijui BURE ki vipi?

Na kitu cha ajabu nilipojaribu kujiunga kwa line ya Voda iliyo kwa TECNO P3 nikaambiwa "Phone not supported"

Kwa maneno mengine sio simu zote za smartphone zinaweza kupata huduma hii
 

Attachments

  • 1399809469891.jpg
    1399809469891.jpg
    67.9 KB · Views: 463
  • 1399809496780.jpg
    1399809496780.jpg
    27.6 KB · Views: 452
  • 1399809515027.jpg
    1399809515027.jpg
    23.8 KB · Views: 361
Naona ni subscription service ambayo inakupa video clips for 80tsh per day kwa kila channel unayojiunga. Ila sijaelewa bado hizo clips unachagua au ni random or what. Nimejiunga ya TBC ambayo ni bure ila sijapata response yoyote.
NAtAka kuweka hiyo application simutv nifanyeje
 
It works too. Ila ukiwa na 3g phone ndio utafurahi zaidi. Wanatoa hadi dstv channels
 
Nawezaje kujiondoa katika huduma hii? Napata sms alert ktk simy yangu ambayo sio compatible na huduma hii!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom