Mtangoo
JF-Expert Member
- Oct 25, 2012
- 6,163
- 5,624
Kila nikitaka kuingia katika forum mbalimbali ambazo zina spam filter hii public IP ya voda inakuwa blocked.
Mfano wa message ni huu:
Hawa Voda wanajua? Na kama wanajua mbona hawatatui? Au mpaka tujiunge na FB tuwaambie huko.....Arghhhhhhhhhhhh!
Mfano wa message ni huu:
Error 403: Forbidden
If you get this page trying to login or register on forums, it means our security system thinks you're using spam relay or your ISP address is blacklisted.
Hawa Voda wanajua? Na kama wanajua mbona hawatatui? Au mpaka tujiunge na FB tuwaambie huko.....Arghhhhhhhhhhhh!