Vodacom ni balaa

Vodacom ni balaa

Mi nizungumze moja tu la sms. Kupata sms kutoka nje ni ngumu kwa mitandao ya voda na Zain, sijui kwa zantel maana sijajaribu, ila Tigo unapeta kama kawa yaani unachat kabisa! pamoja na gharama zao kuwa chini.
 
nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

IMG_7054.JPG



IMG_6995.JPG


IMG_6926.JPG


IMG_6975.JPG

IMG_9142.jpg



DSC_0522.JPG
 
Kusema ukweli Vodacom ni balaaa.....simu ya wenye pesa. Nimekuwa na Voda number muda mrefu nadhani ni mmoja wa watu wa kwanza kuingia voda siku ya kwanza kuanza hapa nchini na nimekuwa mwaminifu sana wa kampuni hii sina namba nyingine.

Hivi karibuni pesa zinaondoka kweli... tia elfu tano piga simu mbili ya tatu utasikiaa piiiiiii halafu calas, sijui ni ule ushuru au ni nini kama hii ni trick fulani nadhani hii ni balaaa

Kwa mara ya kwanza nimeingia kampuni nyingine (jina mezea sipo kutangaaza biashara ya mtu) ile ile elfu tano nimepiga simu kibao

Jamani voda ni balaa sijui ni rate zao au ni kamdudu fulani ka kula hela wamekitia. Naendeleza namba hii kwa muda tu kisha nahama kabisa wakati ndugu jamaa na marafiki wamepata namba yangu mpya

'Hamia airtel'
 
ni balaa mi naitumia kwa mpesa tu nkimaliza naiweka kibindoni line yao mpaka skunyingine nna shida na mpesa
 
hamia tigo/airtel,unangoja mpk wakuibie hata hiyo simu yako?
 
Back
Top Bottom