Vodacom m-pesa mawakala


malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
185
Likes
12
Points
35
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined Sep 23, 2012
185 12 35
Wana jf ninaomba wenye uzoefu waniambie faida inapatikanaje kwa kila transaction na inachukua muda gani kuomba mpaka kupewa code au line ya uwakala na gharama zozote unazoingia ili kupata hiyo line natanguliza shukrani zangu za dhati kwa mchango wenu
 
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
617
Likes
142
Points
60
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
617 142 60
Kama unataka line ni PM
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
weka wazi mkuu kwa manufaa ya umma.
Kizuri chajiuza, watu wakishaona faida yake wata ku pm wenyewe bila hata kuwaamaia.
 
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
617
Likes
142
Points
60
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
617 142 60
Kwanza inategemea na mzunguko wa wateja mf.ukiwa unapata wateja wengi wa kutoa pesa commission inakua nzuri kuliko kuweka
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,477
Likes
1,720
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,477 1,720 280
Kwanza inategemea na mzunguko wa wateja mf.ukiwa unapata wateja wengi wa kutoa pesa commission inakua nzuri kuliko kuweka
Minimum comission per transaction ni ngapi?
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,239
Likes
1,911
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,239 1,911 280
Minimum comission per transaction ni ngapi?
mkuu hiyo biashara inataka moyo,mi niliifanya nikachemka! ktk milioni moja commision ilikuwa elfu 15!!!!!!!
 
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
185
Likes
12
Points
35
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined Sep 23, 2012
185 12 35
mkuu hiyo biashara inataka moyo,mi niliifanya nikachemka! ktk milioni moja commision ilikuwa elfu 15!!!!!!!
kwahiyo ukitoa milioni moja unapata elfu kumi na tano?
 
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
617
Likes
142
Points
60
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
617 142 60
By bibliography

Kwanza inategemea na mzunguko wa wateja mf.ukiwa unapata wateja wengi wa kutoa pesa commission inakua nzuri kuliko kuweka


Minimum comission per transaction ni ngapi?

Sh mia tatu hadi mia nne
 

Forum statistics

Threads 1,263,754
Members 486,019
Posts 30,162,439