Voda promo

Voda promo

kidi kudi

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Posts
2,764
Reaction score
2,491
Salaaam wakuu,
Kuna promotion inayotolewa na voda ambapo ukijiunga unatozwa sh 76 na unajiunga kwa kubonyeza *801*01*07*****#
Kuna rafiki yangu anaifaidi kila siku hii ofa lakini kwa upande wangu imeshindikana najibiwa network problem,not allowed etc.
Naombeni kujuzwa hii ofa ni kwa namba fulani fulani au line yangu ndo tatizo?
 
Salaaam wakuu,
Kuna promotion inayotolewa na voda ambapo ukijiunga unatozwa sh 76(75) na unajiunga kwa kubonyeza *801*01*07*****#
Kuna rafiki yangu anaifaidi kila siku hii ofa lakini kwa upande wangu imeshindikana najibiwa network problem,not allowed etc.
Naombeni kujuzwa hii ofa ni kwa namba fulani fulani au line yangu ndo tatizo?

Jibu ni hilo la kwenye bold.
 
Hili ndilo tatizo la kurupuka kutangaza offer ambayo mwisho wake inakula kwako. Jamaa siku za hivi karibuni wametangaza offers ambazo baada ya kukaa na kufikiria waligundua imekula kwao,sasa wameamua kubana vigezo na masharti. Ni kweli kwa sasa offer hii pamoja na ile ya 400tsh/30min imekuwa ngumu kupatikana. Hata ile net ya usiku siku hizi kuna wakati zinasumbua sana. Anyway,ngoja tusubiri tuone mwisho wake.
 
Salaaam wakuu,
Kuna promotion inayotolewa na voda ambapo ukijiunga unatozwa sh 76 na unajiunga kwa kubonyeza *801*01*07*****#
Kuna rafiki yangu anaifaidi kila siku hii ofa lakini kwa upande wangu imeshindikana najibiwa network problem,not allowed etc.
Naombeni kujuzwa hii ofa ni kwa namba fulani fulani au line yangu ndo tatizo?

Hii promotion nadhan si kwa kila mtu ni kwa baadhi ya namba, na kila namba ina njia yake ya kujiunga mimi najiunga kwa kupiga *803*1*07....... Mdogo wangu anajiungwa kwa kupga *803*1*07...... Na siwezi jiunga kwa njia ya mdogo wangu na watu wengi nishawapa wakajaribu haikubari
 
ili kutumia promotion hiyo lazima uwe ulitumiwa sms ya kukualifu kua kuna hiyo promotion kama hukutumiwa sifahamu kama utaweza kuitumia, pia ni Tsh.75/= sio Tsh.76/=
 
Hii promotion nadhan si kwa kila mtu ni kwa baadhi ya namba, na kila namba ina njia yake ya kujiunga mimi najiunga kwa kupiga *803*1*07....... Mdogo wangu anajiungwa kwa kupga *803*1*07...... Na siwezi jiunga kwa njia ya mdogo wangu na watu wengi nishawapa wakajaribu haikubari

Ngoja nijaribu hiyo ya mia nane na tatu nione itakuaje
 
ili kutumia promotion hiyo lazima uwe ulitumiwa sms ya kukualifu kua kuna hiyo promotion kama hukutumiwa sifahamu kama utaweza kuitumia, pia ni Tsh.75/= sio Tsh.76/=

Mimi ckuwahi kutumiwa sms yoyote na voda kuhusu hiyo promo,,itakua mie ambae cjatumiwa sms bado nipo kwenye foleni haina shida ntaendelea kusubiria
 
Mimi ckuwahi kutumiwa sms yoyote na voda kuhusu hiyo promo,,itakua mie ambae cjatumiwa sms bado nipo kwenye foleni haina shida ntaendelea kusubiria
vumilia siku yako itafika
 
ili kutumia promotion hiyo lazima uwe ulitumiwa sms ya kukualifu kua kuna hiyo promotion kama hukutumiwa sifahamu kama utaweza kuitumia, pia ni Tsh.75/= sio Tsh.76/=

kweli ni 75 na sio 76. ila sikujua kuwa ni lazima utumiwe txt ni Voda, mi niliambiwa ni mshikaji wangu kuhusu about it nikajaribu wakaniambia nimejiunga. mwanzoni ilikuwa inaenda 24 hours, yaani ukijiunga saa tatu inaenda mpaka saa tatu ya kesho yake ndo wanakutumia SMS wanakuambia imekata ila naona siku hizi inakata saa sita ya usiku na ukiwa na msalio wanaunga moja kwa moja.

nafikiri hizi ofa za voda wanacheki na matumizi ya simu yako, coz miezi mitatu iliyopita kila mwisho wa mwezi voda wamenipa ofa za SMS unlimited kwa sh. 100 (mwezi wa kwanza ilikuwa sh. 75) na sio unlimited ni SMS 500 (ila kwa sh. 100, I cant complain :biggrin🙂 kwa masaa 24, while washikaji wangu wote ni mmoja tu alipewa hii ofa pale mwezi wa kumi, so yeah, nafikiri kuna jinsi wanaangalia hawatoi hizi ofa *special* kwa kila mtu

edit: aliyeniambia kapewa hiyto offer ni yule yule ambaye pia alikuwa amepewa offer ya SMS unlimited kama mimi..
 
kweli ni 75 na sio 76. ila sikujua kuwa ni lazima utumiwe txt ni Voda, mi niliambiwa ni mshikaji wangu kuhusu about it nikajaribu wakaniambia nimejiunga. mwanzoni ilikuwa inaenda 24 hours, yaani ukijiunga saa tatu inaenda mpaka saa tatu ya kesho yake ndo wanakutumia SMS wanakuambia imekata ila naona siku hizi inakata saa sita ya usiku na ukiwa na msalio wanaunga moja kwa moja.

nafikiri hizi ofa za voda wanacheki na matumizi ya simu yako, coz miezi mitatu iliyopita kila mwisho wa mwezi voda wamenipa ofa za SMS unlimited kwa sh. 100 (mwezi wa kwanza ilikuwa sh. 75) na sio unlimited ni SMS 500 (ila kwa sh. 100, I cant complain :biggrin🙂 kwa masaa 24, while washikaji wangu wote ni mmoja tu alipewa hii ofa pale mwezi wa kumi, so yeah, nafikiri kuna jinsi wanaangalia hawatoi hizi ofa *special* kwa kila mtu

edit: aliyeniambia kapewa hiyto offer ni yule yule ambaye pia alikuwa amepewa offer ya SMS unlimited kama mimi..

nadhani wanaangalia matumizi kama ulivyosema kwani huyo rafiki yangu anaepata hii ofa mwezi ulopita alipewa bonus ya sh. 10000 ya muda wa maongezi na akazifaidi kweli kweli!
 
hapana c lazma upewe ofa sema kuunga ndo inachagua mi na2mia fresh sahv na wk nakula tu,
ikigoma *801*01 bas tumia 803
 
Back
Top Bottom