Viwanja vya michezo mashuleni hukuza vipaji

Viwanja vya michezo mashuleni hukuza vipaji

Inshallah Kaka ubarikiwe kwa kuhimiza michezo mashuleni.Viwanja kama hivi ni muhimu sana kwa afya!
 
Hao watu wa aina hiyo nowdays, hakuna kitu, zaidi ya kusikia STOP ENGINE za hapo njia panda ya mapaja zinavyofanya kazi. Waweza hisi unapita kwenye PITIO AU MLANGO BAHARI (Kwa wale geography ambao mlipata japo credit) wana LIPAPUCHI HAO, USIOMBEEE. Ni bora tu umwangalie huku ukijipa goli la ushindi la uchaguzi 2015
 
Hao watu wa aina hiyo nowdays, hakuna kitu, zaidi ya kusikia STOP ENGINE za hapo njia panda ya mapaja zinavyofanya kazi. Waweza hisi unapita kwenye PITIO AU MLANGO BAHARI (Kwa wale geography ambao mlipata japo credit) wana LIPAPUCHI HAO, USIOMBEEE. Ni bora tu umwangalie huku ukijipa goli la ushindi la uchaguzi 2015
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji1] [emoji1] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
 
Back
Top Bottom