dalalitz
JF-Expert Member
- Sep 6, 2013
- 3,476
- 2,087
Habari Wadau.
Ujanja nyumba, ujanja ardhi ujanja vitegauchumi.
Nawaarifu uwepo wa Viwanja vinavyouzwa eneo la MABWEPANDE-MWISHO.
Ni kilomita 6 tu kutoka BUNJU-B,
Kwa Noah ni mwendo wa wastani wa Dakika Kumi tu Unafika vilipo Viwanja.
Mmiliki ni Mtu mmoja na vipo 15.
Ukubwa ni kati ya mita za mraba 400 na Mia 500.
Havina Hati.
Vimepangiliwa vizuri na eneo linajengeka kwa kasi ya juu.
Umeme upo jirani na Gari inafika.
Bei Tshs. 7 Million (Milioni Saba)
Viwanja hivi havipo eneo linalolalanikiwa na lenye mgogoro
ZINGATIA:
Malipo ya dalali ni 10%
Uonyeshwaji ni 50,000.
Maulizo zaidi piga : +255-714-591548.
Ujanja nyumba, ujanja ardhi ujanja vitegauchumi.
Nawaarifu uwepo wa Viwanja vinavyouzwa eneo la MABWEPANDE-MWISHO.
Ni kilomita 6 tu kutoka BUNJU-B,
Kwa Noah ni mwendo wa wastani wa Dakika Kumi tu Unafika vilipo Viwanja.
Mmiliki ni Mtu mmoja na vipo 15.
Ukubwa ni kati ya mita za mraba 400 na Mia 500.
Havina Hati.
Vimepangiliwa vizuri na eneo linajengeka kwa kasi ya juu.
Umeme upo jirani na Gari inafika.
Bei Tshs. 7 Million (Milioni Saba)
Viwanja hivi havipo eneo linalolalanikiwa na lenye mgogoro
ZINGATIA:
Malipo ya dalali ni 10%
Uonyeshwaji ni 50,000.
Maulizo zaidi piga : +255-714-591548.