viwalo vingine bwana


Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,507
Likes
2,343
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,507 2,343 280
Usishangae ndugu ndivyo shetani afanyavyo kazi kwa kasi katika siku hizi za mwisho hasa kuhakikisha anawapoteza vijana wengi. na wasanii wengi ulaya marekani wametumika kama MEDIA, kwa njia hii. most of them are devil worshipers na ni mawakala wa kile shetani anachotaka kiufikie ulimwengu kwa haraka. kumbuka hawa wasanii Ndio Dunia imewafanya role models wao, na shetani analijua hilo.

Si ajabu msanii flan Tanzania kesho ukamuona kavaa kwa style {mtindo} kama huo kwasababu tu kamwona huyo alipanda kuchukuwa tuzo akiwa na nguo ya aina hiyo, Ref style za vijana na wasanii kupiga picha wakiwa wanaonesha V symbol.

Nanisiende mbali kwa wasanii, kuna binti mmoja mahala flani wenda hata Tanzania, akiiona picha hii ataitafta au atashona mtindo huo na kesho ataingia nayo arusini, kitchen part au club kisa kakopi style, in such a way devils mission inakamilika.

Satanism inaenezwa kwa kuwatumia watu maarufu kwa maana ndio waufunzao ulimwengu hasa kwa kizazi hiki.

God bless Ur ppl
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Komeo; Nasikia eti wamepata maana mpya kuhusu ile methali isemayo "Mficha uchi hazai"
Kwa hiyo huyu atakuwa na watoto wengi sana eeehh?
 
Last edited by a moderator:
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Usishangae ndugu ndivyo shetani afanyavyo kazi kwa kasi katika siku hizi za mwisho hasa kuhakikisha anawapoteza vijana wengi. na wasanii wengi ulaya marekani wametumika kama MEDIA, kwa njia hii. most of them are devil worshipers na ni mawakala wa kile shetani anachotaka kiufikie ulimwengu kwa haraka. kumbuka hawa wasanii Ndio Dunia imewafanya role models wao, na shetani analijua hilo.

Si ajabu msanii flan Tanzania kesho ukamuona kavaa kwa style {mtindo} kama huo kwasababu tu kamwona huyo alipanda kuchukuwa tuzo akiwa na nguo ya aina hiyo, Ref style za vijana na wasanii kupiga picha wakiwa wanaonesha V symbol.

Nanisiende mbali kwa wasanii, kuna binti mmoja mahala flani wenda hata Tanzania, akiiona picha hii ataitafta au atashona mtindo huo na kesho ataingia nayo arusini, kitchen part au club kisa kakopi style, in such a way devils mission inakamilika.

Satanism inaenezwa kwa kuwatumia watu maarufu kwa maana ndio waufunzao ulimwengu hasa kwa kizazi hiki.

God bless Ur ppl
Hii imetulia. Like 0ne million.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Sio siku nyingi tokea sasa wataondoa hata na hicho kiguo cha juu.
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,978
Likes
719
Points
280
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,978 719 280
Usishangae ndugu ndivyo shetani afanyavyo kazi kwa kasi katika siku hizi za mwisho hasa kuhakikisha anawapoteza vijana wengi. na wasanii wengi ulaya marekani wametumika kama MEDIA, kwa njia hii. most of them are devil worshipers na ni mawakala wa kile shetani anachotaka kiufikie ulimwengu kwa haraka. kumbuka hawa wasanii Ndio Dunia imewafanya role models wao, na shetani analijua hilo.

Si ajabu msanii flan Tanzania kesho ukamuona kavaa kwa style {mtindo} kama huo kwasababu tu kamwona huyo alipanda kuchukuwa tuzo akiwa na nguo ya aina hiyo, Ref style za vijana na wasanii kupiga picha wakiwa wanaonesha V symbol.

Nanisiende mbali kwa wasanii, kuna binti mmoja mahala flani wenda hata Tanzania, akiiona picha hii ataitafta au atashona mtindo huo na kesho ataingia nayo arusini, kitchen part au club kisa kakopi style, in such a way devils mission inakamilika.

Satanism inaenezwa kwa kuwatumia watu maarufu kwa maana ndio waufunzao ulimwengu hasa kwa kizazi hiki.

God bless Ur ppl
dah! mkuu umeandika li-ujumbe la maana kinyama.., nilitaka kubofya like mara mia lakin nilipopiga mara moja ikaniandikia unlike. anyway ngoja nifanye hivi LIKE X 1000000000
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,524
Likes
10,526
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,524 10,526 280
Last edited by a moderator:
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,160 180
Yaani ulimwengu wa sikuhizi ni vituko vitupu. Watu wamekuwa wapinzani wa matakwa ya Mungu. Kila wanachokatazwa ndio wanafanya juhudi kukifanya. Wanawake wameamrishwa wajistiri miili yao wao sasa wanaiweka uchi, watu wameambiwa msiguse kabaaaang hata kwa mkeo wao ndio imekuwa mtindo hadi kufungishana ndoa za wanaume watupu. Sijui mwishowe itakuwaje! Ndio maana baadhi ya mafundisho ya dini yanaeleza kuwa kundi kubwa litakaloingia jehannam ni wanawake.
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
Usishangae ndugu ndivyo shetani afanyavyo kazi kwa kasi katika siku hizi za mwisho hasa kuhakikisha anawapoteza vijana wengi. na wasanii wengi ulaya marekani wametumika kama MEDIA, kwa njia hii. most of them are devil worshipers na ni mawakala wa kile shetani anachotaka kiufikie ulimwengu kwa haraka. kumbuka hawa wasanii Ndio Dunia imewafanya role models wao, na shetani analijua hilo.

Si ajabu msanii flan Tanzania kesho ukamuona kavaa kwa style {mtindo} kama huo kwasababu tu kamwona huyo alipanda kuchukuwa tuzo akiwa na nguo ya aina hiyo, Ref style za vijana na wasanii kupiga picha wakiwa wanaonesha V symbol.

Nanisiende mbali kwa wasanii, kuna binti mmoja mahala flani wenda hata Tanzania, akiiona picha hii ataitafta au atashona mtindo huo na kesho ataingia nayo arusini, kitchen part au club kisa kakopi style, in such a way devils mission inakamilika.

Satanism inaenezwa kwa kuwatumia watu maarufu kwa maana ndio waufunzao ulimwengu hasa kwa kizazi hiki.

God bless Ur ppl

hujakosea, hebu angalia hilo pazia lina nini? lina alama ya jicho ambayo ni alama ya freemasons! kazi mojawapo ya hao jamaa ni kuifanya jamii kuwa waasi kwa kufanya yaliyo machukizo kwa Mungu. kuwafanya watu kuwa waasherati na wazinzi! ndivyo ilivyo picha ya huyo mwanadada!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,656
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,656 280
Bora angebaki mtupu
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Usishangae ndugu ndivyo shetani afanyavyo kazi kwa kasi katika siku hizi za mwisho hasa kuhakikisha anawapoteza vijana wengi. na wasanii wengi ulaya marekani wametumika kama MEDIA, kwa njia hii. most of them are devil worshipers na ni mawakala wa kile shetani anachotaka kiufikie ulimwengu kwa haraka. kumbuka hawa wasanii Ndio Dunia imewafanya role models wao, na shetani analijua hilo.

Si ajabu msanii flan Tanzania kesho ukamuona kavaa kwa style {mtindo} kama huo kwasababu tu kamwona huyo alipanda kuchukuwa tuzo akiwa na nguo ya aina hiyo, Ref style za vijana na wasanii kupiga picha wakiwa wanaonesha V symbol.

Nanisiende mbali kwa wasanii, kuna binti mmoja mahala flani wenda hata Tanzania, akiiona picha hii ataitafta au atashona mtindo huo na kesho ataingia nayo arusini, kitchen part au club kisa kakopi style, in such a way devils mission inakamilika.

Satanism inaenezwa kwa kuwatumia watu maarufu kwa maana ndio waufunzao ulimwengu hasa kwa kizazi hiki.

God bless Ur ppl
You are a lie.. Wale wagadzabe wanaoziba uchi zao huku afrika nao unawazungumziaje?
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
na ma-dizaina nao wanatumiwa na shetani ili kutunga mitindo ya kishetani.
Ebu tumhofu Mungu jamani na kuzikataa mbinu anazotumia ili kuwateka wengi!
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,638
Likes
4,353
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,638 4,353 280
aya bana yangu machoooooooooooooo!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Mngejua kuwa si huko tu hata huku kwetu dada zetu wengi tu wanatamani kujiachia namna hiyo,tatizo linakuja pale maustaadh wanapowashikia bakora na kuwachania viwalo vyao, lakini si kuiga wala kitu gani basi tu mimtu ya miaka hii ilishachanganyikiwa kila kona....
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653