Vituko vya Zembwela!

Vituko vya Zembwela!

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
4,971
Reaction score
1,656
Eti anadai tabia za watanzania ni kama 'mtu kashika njiti ya kibiriti kulia halafu kushoto kuna ganda lake'. Kwamba mtu ukijitusu tu, wamekuwasha. Aliendelea kudai kwamba tabia hii imechangiwa zaidi na 'kuchoka' kimaisha.

Hivi ni kweli hali hii inachangiwa na uchovu wa maisha au ni ucgungu wa watu kuona umasikini unaendelea kuwaelemea watz wengi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom