Vituko Vya Clouds Fm,..


M

musami

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
1,425
Likes
43
Points
145
M

musami

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
1,425 43 145
Rais anapaswa atambue hiyo ndio radio iliyo mstari wa mbele kuharibu maadili ya kitanzania
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,144
Likes
20
Points
135
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,144 20 135
Hata Mtu uwe na Mdomo Mkubwa kiasi gani, huwezi kuimba kwaya peke yako.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,383
Likes
1,690
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,383 1,690 280
hawa jamaa kwa kujipendekeza huwawezi
 
Shadycharlie

Shadycharlie

Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
44
Likes
3
Points
15
Shadycharlie

Shadycharlie

Member
Joined Jul 8, 2012
44 3 15
Habari zenu wakuu,.

Kwa wale wafuatiliaji wa mambo mtagundua ya kwamba,.

Katika tangazo la Clouds lenye rekodi ya sauti ya Mh. Rais Jakaya Kikwete akizungumzia fursa limefanyiwa editing na kuondolewa ile sehemu ambayo Rais alisikika akimsfia Ruge Mutahaba wa Clouds,.


Napata maswali mengi ya kujiuliza katika hili tangazo,.

1.Clouds wameshindwa kuwa wabunifu mpaka wameamua kuigeuza sauti ya Rais kama mtaji wao?

2.Mbona Mh. Rais anaposikika akizungumza katika media nyingine yanaishia hapo hapo na sauti ya Rais haitumiwi katika kuipa Promo kampuni husika?

3.Hivi ni kweli Clouds wana wafuasi wengi kama alivyonadi Mh Rais ukilinganisha na media nyingine??


''Clouds acheni ulimbukeni''
1. Clouds ni wabunifu sana, kuhusu wao kupewa credit na Raisi sio dhambi. Pia sio dhambi akiwasifia kwa kile wakifanyacho, wamejitahidi kutuonesha fursa wananchi watz. Smything that deserves credit. Kuna wachina wanauza karanga hapa kwetu na bado tunalia unaskini, jambo hili limewafanya wabuni fursa ili kuwakumbusha jamii

2. Media zote mpaka ulaya wanazo collection za kauli za maraisi katika kuzungumzia jambo kuzihusu au specific media zinapomwalika si dhambi akiwasifu au kupiga nao picha. Angalia media zote zimetuonesha Picha za Hayati Mandela akiwa na kina ferguson, bekham, puff daddy e.t.c je uliwahi ziona kabla? Hata raisi wetu alishawasaidia wati kibao akiwemo Ray C na habari zikarushwa je alikuwa anampromote Ray C au anafanya majukumu yake.

3.Clouds wanao wafuasi wengi ikiwamo wewe chakii kama hujaridhika na hili jaribu fanya research yako binafsi kwa sampling yako ukikuta matokeo yanasema hawapendwi. Basi tulia na uwafollow wanaopendwa zaidi yao.

NIMEJIBU MASWALI YAKO YA MSINGI KWA MTAZAMO WANGU.PIA KAMA HUJARIDHIKA UTANIULIZA.KAMA HUTAKI PIA SIO MBAYA
 
Last edited by a moderator:
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,257
Likes
20,375
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,257 20,375 280
Sijaona tatizo la Mkwele liko wapi kama hata birthday huwa anaandaliwa na wazee wa fursa!

Kamata fursa twenzetu, huipendi clouds sikiliza neno la uzima Wapo fm.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,419
Likes
15,486
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,419 15,486 280
Sijaona tatizo la Mkwele liko wapi kama hata birthday huwa anaandaliwa na wazee wa fursa!

Kamata fursa twenzetu, huipendi clouds sikiliza neno la uzima Wapo fm.
ewaa,..
 
A

Ang'ino

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
A

Ang'ino

Member
Joined Jun 9, 2013
42 0 0
Mwalimu wangu wa Kiswahili aliwahi kuniambia kuwa jina uumba.Jina tango pori limesadifu uwezo wa mhusika ktk kuelewa mambo/Issues......Sasa aweke PICHA YA SAUTI? Kweli we Tangopori tena lililo kosa rutuba.Pumbaaaaaffffffffffff..................
 

Forum statistics

Threads 1,274,617
Members 490,740
Posts 30,518,030