Vituko Vya Clouds Fm,..


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,019
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,019 14,897 280
Habari zenu wakuu,.

Kwa wale wafuatiliaji wa mambo mtagundua ya kwamba,.

Katika tangazo la Clouds lenye rekodi ya sauti ya Mh. Rais Jakaya Kikwete akizungumzia fursa limefanyiwa editing na kuondolewa ile sehemu ambayo Rais alisikika akimsfia Ruge Mutahaba wa Clouds,.


Napata maswali mengi ya kujiuliza katika hili tangazo,.

1.Clouds wameshindwa kuwa wabunifu mpaka wameamua kuigeuza sauti ya Rais kama mtaji wao?

2.Mbona Mh. Rais anaposikika akizungumza katika media nyingine yanaishia hapo hapo na sauti ya Rais haitumiwi katika kuipa Promo kampuni husika?

3.Hivi ni kweli Clouds wana wafuasi wengi kama alivyonadi Mh Rais ukilinganisha na media nyingine??


''Clouds acheni ulimbukeni''
 
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
1,964
Likes
76
Points
145
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
1,964 76 145
Habari zenu wakuu,.

Kwa wale wafuatiliaji wa mambo mtagundua ya kwamba,.

Katika tangazo la Clouds lenye rekodi ya sauti ya Mh. Rais Jakaya Kikwete akizungumzia fursa limefanyiwa editing na kuondolewa ile sehemu ambayo Rais alisikika akimsfia Ruge Mutahaba wa Clouds,.


Napata maswali mengi ya kujiuliza katika hili tangazo,.

1.Clouds wameshindwa kuwa wabunifu mpaka wameamua kuigeuza sauti ya Rais kama mtaji wao?

2.Mbona Mh. Rais anaposikika akizungumza katika media nyingine yanaishia hapo hapo na sauti ya Rais haitumiwi katika kuipa Promo kampuni husika?

3.Hivi ni kweli Clouds wana wafuasi wengi kama alivyonadi Mh Rais ukilinganisha na media nyingine??


''Clouds acheni ulimbukeni''
wee ndo uache ulimbuken!!!!! by then ni wivu tuu huo ..,kumbe unasikilizaga clouds fm
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,398
Likes
6,117
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,398 6,117 280
Habari zenu wakuu,.

Kwa wale wafuatiliaji wa mambo mtagundua ya kwamba,.

Katika tangazo la Clouds lenye rekodi ya sauti ya Mh. Rais Jakaya Kikwete akizungumzia fursa limefanyiwa editing na kuondolewa ile sehemu ambayo Rais alisikika akimsfia Ruge Mutahaba wa Clouds,.


Napata maswali mengi ya kujiuliza katika hili tangazo,.

1.Clouds wameshindwa kuwa wabunifu mpaka wameamua kuigeuza sauti ya Rais kama mtaji wao?

2.Mbona Mh. Rais anaposikika akizungumza katika media nyingine yanaishia hapo hapo na sauti ya Rais haitumiwi katika kuipa Promo kampuni husika?

3.Hivi ni kweli Clouds wana wafuasi wengi kama alivyonadi Mh Rais ukilinganisha na media nyingine??


''Clouds acheni ulimbukeni''
acha ujinga
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Sijaelewa
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
811
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 811 280
Radio Ya Wafu!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
837
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 837 280
Wivu wa kike, kinachoiponza Clouds ni kule kuipeleka peleka media house ya mangi mwenzenu.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Habari zenu wakuu,.

Kwa wale wafuatiliaji wa mambo mtagundua ya kwamba,.

Katika tangazo la Clouds lenye rekodi ya sauti ya Mh. Rais Jakaya Kikwete akizungumzia fursa limefanyiwa editing na kuondolewa ile sehemu ambayo Rais alisikika akimsfia Ruge Mutahaba wa Clouds,.


Napata maswali mengi ya kujiuliza katika hili tangazo,.

1.Clouds wameshindwa kuwa wabunifu mpaka wameamua kuigeuza sauti ya Rais kama mtaji wao?

2.Mbona Mh. Rais anaposikika akizungumza katika media nyingine yanaishia hapo hapo na sauti ya Rais haitumiwi katika kuipa Promo kampuni husika?

3.Hivi ni kweli Clouds wana wafuasi wengi kama alivyonadi Mh Rais ukilinganisha na media nyingine??


''Clouds acheni ulimbukeni''

hivi hamchoki kuisema CLOUDS MEDIA.....kama hamjui nyinyi ndio mnaipa promo sana bila kujijua.....
 
M

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
1,153
Likes
553
Points
280
M

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
1,153 553 280
Hata mimi cjamwelewa mtoa mada
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Roho mbaya imekujaa wewe mtoa mada nawe nenda kajenge redio yako umtafute rais aje kuipa promo kama unavyodai
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,019
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,019 14,897 280
Roho mbaya imekujaa wewe mtoa mada nawe nenda kajenge redio yako umtafute rais aje kuipa promo kama unavyodai
mkuu nijibu maswali yangu ya msingi acha kuruka viunzi,.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,370
Likes
139
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,370 139 160
Mh!! Haya bana siye yetu macho...

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Shadycharlie

Shadycharlie

Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
44
Likes
3
Points
15
Shadycharlie

Shadycharlie

Member
Joined Jul 8, 2012
44 3 15
chakii acha wivuuu ukiona hata wewe unaizingumzia clouds na unafuatilia details hadi details ujue unaipenda sana, tena tokea moyoni sema una kachembe kawivu. Nakushauri nawe uanzishe media yako halafu itafute sauti ya raisi akisifie halafu uitunze kwenye record zako. CHANGE IS YOU.AND START FROM YOU
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,019
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,019 14,897 280
chakii acha wivuuu ukiona hata wewe unaizingumzia clouds na unafuatilia details hadi details ujue unaipenda sana, tena tokea moyoni sema una kachembe kawivu. Nakushauri nawe uanzishe media yako halafu itafute sauti ya raisi akisifie halafu uitunze kwenye record zako. CHANGE IS YOU.AND START FROM YOU
sina wivu mkuu,.


Naomba unijibu maswali yangu ya msingi!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,261,882
Members 485,351
Posts 30,107,239