Vituko vya Bibi Fisi: Mchawi aliyetikisa Kanda ya Ziwa

Vituko vya Bibi Fisi: Mchawi aliyetikisa Kanda ya Ziwa

Thibitisha kwa kuniloga.

Ukishaandika "uchawi nibsayansi" hiyo ni cintradiction inayoonesha si tu hujui uchawi ni nini, bali pia hujui sayansi ni nini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahaa kumbe unataka kulogwa ? Yani hilo tu ? Anyways nenda kamwambie baba ako mzazi kwamba Mimi Likud wa Jf nimesema kwamba kesho atakufa.Na siku ya mazishi yake itanyesha mvua ya mawe..Baba ako akiwa hai kesho njoo uni prove wrong hapa jf
 
Ahaa kumbe unataka kulogwa ? Yani hilo tu ? Anyways nenda kamwambie baba ako mzazi kwamba Mimi Likud wa Jf nimesema kwamba kesho atakufa.Na siku ya mazishi yake itanyesha mvua ya mawe..Baba ako akiwa hai kesho njoo uni prove wrong hapa jf
i won't miss his feedback
 
Mshanajr is my brother in faith.. In addition to that ninasoma sana maandiko yake na ninajifunza vitu vingi sana kupitia kwayo..Ndio maana unaona kama tunafanana vile yani ni kama Nyani Ngabu na Kiranga ..Usipokuwa makini unaweza fikiri ni MTU mmoja..

To me it is a very big honour kunifananisha na Mshanajr
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]... Tunaitwa wachawi... [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144][/QUOTE]Ninyi bwana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahahaha.....mhuni alibeba kinyesi cha mwanamalundi na kwenda kukiweka mlangoni mwa nyumba ya mwanamalundi, mwananamalundi kufika akadhani ni mtu amejisaidia mlangoni pake akamlaani mtu mmiliki wa kile kinyesi pasi na kujua ni chake[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41] ina maana signal za uchawi wake zilishindwa ku detect kuwa ule ni mzigo wake[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41].
[emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Mungu fundi sanaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo Bibi ni kweli alikuwa na hayo maajabu yake, sitakaa nisahau tukio alilotufanyia, mimi na jamaa yangu enzi hizo tunasoma Lake Sec. tukapita eneo hilo, Bibi akatuomba kumsaidia kupasua kuni, alikuwa anapasua kuni nje ya kibanda chake, kwa kuwa tulishaambiwa mambo yake, tukasimama kweli tukamsikiliza, nikataka kwenda jamaa yangu akinishika mkono na kunivuta, tukaondoka, lakini cha ajabu tulishashtuka tumemaliza kupasua ule mti, tunamemkabidhi Bibi shoka na tunaondoka eneo la tukio !!! sasa hivi tumekwa watu wazima , kila tukikutana au kuongea kwa simu ni lazima tukymbushane tukio lile.
Daah hh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom