Apambane na hali yake maana hakujua sponsa hua anakufa.Anayopitia Cyprian Musiba yanatukumbusha kuwa tusiishi kwa kumtegemea mwanadamu kama kinga
Kupitia ukurasa wake wa Twitter, mwanaharakati huru aliyekuwa maarufu sana hasa katika awamu ya tano, Bwana Cyprian Musiba, ameomba Watanzania wamuombee kwani anapitia wakati mgumu! ................................ Hoja na Mambo ya kujifunza a) Watanzania wote ni ndugu, wanasiasa wasituvuruge...www.jamiiforums.com
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787][emoji1787]itakua kapewa nusu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] loh! Babu noma[emoji16]Baharia anapambana laivu. Safari nyingine watakwenda PM [emoji16]
Apite hiviiiiiii[emoji1379][emoji1379][emoji1379]Mkuu. Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi. Tulisoma hizi methali darasa la nne ohoo...Mjukuu usimsikilize huyu baharia [emoji16][emoji16][emoji16]
This is me[emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]