Vituko mitandaoni! Tupia chako

nduza

nduza

Senior Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
150
Points
250
nduza

nduza

Senior Member
Joined Feb 7, 2019
150 250
Hii inanikumbusha muhuni mmoja nna bifu nae kichizi kila siku tunagombana
Halafu tuko maisha flani hayana kampani zaidi ya masela
Jamaa ananiambia
Mitoto mingine sijui huku imefuata nn
Mingine mitoto ya mama tu
Me ningekulia mtaani kwenu boy mama ako angekukataza kutembea na mimi Leo unajiona wewe muhuni sana
Hapo me ndiyo mgeni lakini bos kanipa kitengo wahuni kibao wana mind
 

Forum statistics

Threads 1,303,749
Members 501,127
Posts 31,491,394
Top