Vituko mitandaoni! Tupia chako


N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,287
Likes
6,156
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,287 6,156 280
Nasubiri hili vazi lifike Tz mbona watakoma wao. Zile sherehe zetu pale Taifa nitalitinga View attachment 1010605 H

"ᵀʰᵉ ᶠⁱʳˢᵗ ʳᵘˡᵉ ᵒᶠ ʷᵃʳ ᵃⁿᵈ ᵇᵘˢⁱⁿᵉˢˢ ⁱˢ ᵗᵒ ᵏⁿᵒʷ ʸᵒᵘʳ ᵉⁿᵉᵐʸ"
Hizi ndo mila tunazitaka zidumishwe na zilizosahaulika zirudi. Mbona watu wanadai mila za kiafrika ni makanzu na kuficha mwili wakati tulikuwa tunavaa magome ya miti na matiti nje? Wenzetu wa Fiji na visiwa vingine bado wanaheshumu mila zao.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,463
Likes
39,292
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,463 39,292 280
Hizi ndo mila tunazitaka zidumishwe na zilizosahaulika zirudi. Mbona watu wanadai mila za kiafrika ni makanzu na kuficha mwili wakati tulikuwa tunavaa magome ya miti na matiti nje? Wenzetu wa Fiji na visiwa vingine bado wanaheshumu mila zao.
mawazo yako yaheshimiwe

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 

Forum statistics

Threads 1,275,016
Members 490,874
Posts 30,530,599