Vituko Huko porini

Luthar

JF-Expert Member
Jul 29, 2011
523
250
Kuna mwenda wazimu mmoja alipita kwa spid ya ajabu akiwa uchi porini wale wanyama wote wakala kona fisi akamfuata simba akamwambia vp wewe si mfalme wa pori simba akamjibu namshangaa huyu mmyama mpya.mwenye mkia kwa mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom