Vitu vya lazima kuwa umevitimiza at age 40

Vitu vya lazima kuwa umevitimiza at age 40

Sangarara, mbona unapiga risasi za chuma badala ya kutumia za mpira aisee, unaua bana!

Yaani nina 49+ ila nina namba 1 na namba 8 ( Nadhani hii ni sababu ya ile mambo ya kienyeji ambayo ukinywa unashiba at the same time!) tu!
 
nimekuelewa mkuu ila mengine yote nimekubali tena nitayafanyia kazi maana nbado niko 30s
 
Lara 1, kuweka deadline ya MBA na CPA at age 28 is too aggressive, jaribu kuwa moderate kidogo, wewe unawafahamu wadada wangapi kutoka kwenye familia za kibongo out of 10 at that age with all that

My sister is 25 ana CCSP, Masters ya Procurement, Anafanya MBA saivi, Kaolewa, ana mtoto 1, ni manager kwa big company, Plus mjamzito tena! Imagine her at 40's TIMES HAVE CHANGED FOR THE WORST!!!!!!!! ITS ALL ABOUT GRABBING OPPORTUNITIES BY THE BALLS!!!!! I can't be more proud of my sis! Aaaaaaww!

She aint even bright kihivo! Hio CCSP peke yake ndo kalipia hizo MA zote scholarship kasoma bureeeeeee. Na my big sis she is 35 ni medical doc, ana masters ya epidemilogy, na december anatunukiwa THE PHD!!!!!!!!! Kaolewa ana 2 kids wakubwa tu. Sisemi kujisifu but kuwapa inspiration kuwa inawezekana na ndo habari ya mujini kwa sasa.

We mdada jiendekeze tu wakati wenzio wanamake shit happen!!!!!!!!!

Not so fast! Dont get too exited! Kuna BLACK SHEEP wa familia! ME THE GREATEST! Nipo kama sipo! Bureeeeeee bureeeeeeee! Livin off my sisters. Natiaje aibu sasa! Lakini nishajizoea na kukubali kuwa i can never beat them in any thing as a matter of fact Mungu kawabariki wale ili mimi kiumbe wake niishi kwa urahisi bila stress humu duniani.!!!!!!! Just my luck! (What a poor man thinking)
 
1) At 30 nlikuwa natafuna hause girl
2)@ 32 nilikabidhiwa nyumba ya urithi
3)Mgogoro kuhusu mimba ya beki tatu
4)@ 33 nakamatishwa beki tatu na kupewa mtaji,na kutakiwa kuwa total self dependant.
5)34 najiajiri
7) Naanza rasmi kuchapa ulabu
Nipo sahihi kabisa!!!
Let me brag a bit
 
++
Sijafanya lolote la maana duniani lakini afadhali nina sababu.
++
 
Kuna jamaa ana 30yrs
Anaishi kwao
Hana ht kitanda analalia cha utotoni...kabati kanunua juzi
Anasoma masters now
Hana ht dalili ya kuoa...ni player kinoma na hahongi demu
Ana kigari used.. TUMSAIDIEJE MWANAUME HUYU
 
Ndio ujiandae kuwa na kwako pamoja na mke na watoto kwa mujibu wa mtoa mada

Maisha ya copy paste haya noma.

Maisha hayana formula, kama kuwa na mke deal kwa mtu mmoja haina maana ni deal kwa wote, kama kujenga nyumba ni deal kwa mtu mmoja haina maana ni deal kwa wote.

Ndo maana nikauliza kwa cosmogony gani?

Kuna wahasibu wengine wanaweza kukuambia kujenga/kununua nyumba kwa kutegemeana na jiografia yako na sheria za kodi na mambo mengine kibao complex kunaweza kuwa si deal, na kupanga ndo deal.

Hizi habari za ten commandements za must haves at age forty ni oversimplification.
 
Well, naweza kukubaliana nawe kwa baadhi ya vipengele lakini kwa hii namba 2 naomba ufafanuzi, kwa nini unafikiri at the age of 40 mtu anatakiwa kuwa amejenga na anakaa kwenye nyumba yake mwenyewe?
Kumsaidia jibu ni Yes otherwise asiwe na uwezo kabisa ila kwa mwenye kipato cha wastani hiyo lazma hata km ni simple tu
 
kuna wanaume wapo 51 bado wapo kwa wazazi

He he he Kiranga wanakutania huku.

Huyo ana utani na Le Mutuz.

I got cribs in the city and cribs in leafy suburbs
I got cribs in the boogie and out of the hubbub
I got tenants eating jerk chicken, and drooping of kebabs
I got pads and lofts and everything but meth labs


I ain't even forty, got me a Ph.D shorty
Knows how to be naughty, in that Kumamoto boating
Rolling like Irv Gotti, surrounded by big pimpin hotties
Y'all kid comedians like Joti, better learn how to potty
 
++
Sijafanya lolote la maana duniani lakini afadhali nina sababu.
++

kila mtu anasababu ila usitumie sababu hizo kujiridhisha ukashndwa timiza hyo. Siyo unaulizwa kwanin ujajenga eti nlikuwa nasomesha
 
Yote yaweza kuwa muhimu ila cha muhimu zaidi katika umri huo unatakiwa uwe na investment za kutosha kiasi kwamba kibarua kikiota nyasi unao uwezo wa kendelea kiushi bila wasiwasi. Ni hatari sana katika mri huo kuwa hujajiandaa na uzee
 
Back
Top Bottom