Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu vya Kichina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kelvin Joseph, Jun 27, 2011.

  1. Kelvin Joseph

    Kelvin Joseph Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mmoja kutoka sehemu fulani alitembea na mchina mmoja ili apate mtoto wa kichina. Akapata mimba akajifungua mtoto wa kiume na bahati mbaya mtoto huyo akafariki. Kwenye mazishi ya mtoto akasikika akisema "Nilijua tu" watu wakamuuliza ulijua nini? Akasema "Nilijua tu vitu vya kichina havidumu".
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmhhh! asante kwa kutukumbusha!!
     
Loading...