Vitu ambavyo wazazi wana vikosea kwa watoto

Vitu ambavyo wazazi wana vikosea kwa watoto

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2022
Posts
33,977
Reaction score
67,600
Kwanza kumepeleka mtoto kusoma shule ya mbali wakati mnapo kaa kuna shule hapa nawa gusa wale wanao somesha shule za sogea tukae pia ata hao wanao somesha st nao bado una muaminije. Boda kukupelekea mtoto shule

Kitu kingine ni kusahau kumkalilisha mtoto wako namba yako ya simu hii muhimu sana pia jenga urafiki na mtoto wako na sio mtoto aku sifu kwa ukali kiasi ata akiwa na shida ni ngumu sana kukuambia
 
Kitu kingine ni kuwafundisha uongo
1755688519149.jpg
 
Mtajua wenyewe mm kiswahili kisha nishinda
Mbona unajibu kama ugomvi??

Chakula na mtoto?? Vyote muhimu

Hujui chakula chenye sumu kinatoa uhai wako ?

Jitathimin kijana,,

Hawa dada wa kazi, kaka wa kazi, dreva toyo na wanaokupatia huduma tunawabeza sana lakini wanabeba jukumu kubwa la kutupa huduma muhimu kama kupika, kuwa na watoto hao madereva toyo tunaenda nao mpka sehemu ambazo watu hawapaswi kujua,

so Yeah,,
 
Back
Top Bottom