Vitoto vya Nguruwe vinauzwa Arusha.


zootopia

zootopia

Member
Joined
May 29, 2016
Messages
74
Likes
70
Points
25
zootopia

zootopia

Member
Joined May 29, 2016
74 70 25
Kwa wale wakazi wa Arusha wenye mpango wa kufuga Nguruwe nafasi ndyo hii bei ni poa sana.
1336f5184cdc22c10e4c8b6b1a000d71.jpg
Hao ni wa miezi mitatu.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,769
Likes
7,811
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,769 7,811 280
Samahani ila kwa kweli ka ni miezi 3 wamedumaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,888
Members 475,327
Posts 29,271,045