Diwani
JF-Expert Member
- Oct 25, 2014
- 2,903
- 3,139
Mpingo OG kutoka Kasulu
Vinafaa kwa matumizi ya Nyumbani na Ofisini
Viti bado ni Vipya
Bei kwa kimoja ni shilingi 50,000/=
Bei kwa viwili ni shilingi 80,000/=
Mahala ni Ubungo, Dar Es Salaam.
Wasiliani DM
Au Piga. 0713149943
Karibu Sanaa[emoji109][emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
Vinafaa kwa matumizi ya Nyumbani na Ofisini
Viti bado ni Vipya
Bei kwa kimoja ni shilingi 50,000/=
Bei kwa viwili ni shilingi 80,000/=
Mahala ni Ubungo, Dar Es Salaam.
Wasiliani DM
Au Piga. 0713149943
Karibu Sanaa[emoji109][emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app