Viti maalumu chadema.

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Wadau hivi chadema wamepata viti maalumu vingapi bungeni?pia nimesikia kwenye magazeti ya kuwa chadema kupata viti maalumu rasmi,nimeshindwa kuelewa hili coz ninachojua hivi huwa anapewa nafasi raisi ili ateuwe.kama kuna mtu anauelewa mzuri basi atujuze..
 

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Hii ndiyo nafasi yako ya kujisomea katiba sasa. Ukiwategemea wakina MS wakueleze katiba utajikuta uko Lumumba unafisadi!
 

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
Wadau hivi chadema wamepata viti maalumu vingapi bungeni?pia nimesikia kwenye magazeti ya kuwa chadema kupata viti maalumu rasmi,nimeshindwa kuelewa hili coz ninachojua hivi huwa anapewa nafasi raisi ili ateuwe.kama kuna mtu anauelewa mzuri basi atujuze..
nyie ndio washabiki wa chadema au siasa lakini ktk kutumia haki yako kupiga kura huitekelezi..
kukusaidia tafuta post humu ndani isemayo
" Re: Chadema kupata viti maalum 32" au face book ya zito<<
mana wadau wengine mmnafanya JF kuwa mtandao wa kuchati hivo kama ni kuchati nenda yahoo messenger au skype au Aim. lakini sio humu ndani..
WADAU MTAKAOCHANGIA HII NAOMBA MUMPE TU MAELEKEZO NA SIO KUMPA IDADI MANA NI KAMA MARUDIO
 

Forum statistics

Threads 1,203,210
Members 456,663
Posts 28,104,621