Huku sekondari nako shida tupu Jana nlikua napitia Geography form one mmhhhh!!;shida ngoja nifike kazini ntume vielezoNimefedheheka sana, Mkuu huenda ndio matokeo ya watendaji wenye vyeti feki. Nashauri bandiko lako pia ungelituma kwenye barua pepe ya Taasisi husika ili waone kasoro hizo. Hongera kwa uchambuzi na ufuatiliaji kamanda.
Inaelekea hivyo vitabu vya Jiografia Geniveros ni majipu si ya kitoto. Maana vinasemwa sana na watu. Mimi sijabahatika kuviona. Hebu fanyafanya bhana hivyo vielelezo tuone madudu.Huku sekondari nako shida tupu Jana nlikua napitia Geography form one mmhhhh!!;shida ngoja nifike kazini ntume vielezo
Mkuu huo mda wanao,wakati walisha lipwa hela yao yote hata kabla ya Kukamilisha kazi.Hawakufanya proof reading kabla?
Aibu
wamefanya but shida tupu form one!!!na wanarudia makosa tena mfano eti it takes 365.5 for the earth to complete its revolutionHawakufanya proof reading kabla?
Aibu
Kuna kitabu cha history form three, Oxford kuna simulizi za "once upon a time"secondary nako kuna Oxford mhh ni balaaa na sasa hivi hadi form six wamesummarrised yaan ukisima vitabu vile kupata A au B sahau
sure ngoja ntaituma muda si mrefu cha yaani wamevirahisiha mnooInaelekea hivyo vitabu vya Jiografia Geniveros ni majipu si ya kitoto. Maana vinasemwa sana na watu. Mimi sijabahatika kuviona. Hebu fanyafanya bhana hivyo vielelezo tuone madudu.
sure ngoja ntaituma muda si mrefu cha yaani wamevirahisiha mnooInaelekea hivyo vitabu vya Jiografia Geniveros ni majipu si ya kitoto. Maana vinasemwa sana na watu. Mimi sijabahatika kuviona. Hebu fanyafanya bhana hivyo vielelezo tuone madudu.