Vita vya polisi na JWTZ vimehamia Mtwara

Vita vya polisi na JWTZ vimehamia Mtwara

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Posts
2,893
Reaction score
2,806
Sasa hivi ninavyozungumza polisi wamezunguka kambi ya wanajeshi iliyopo mitaa ya Shangani. Muda mchahe uliopita polisi walijaribu kumkamata askari wa JWTZ na kuambulia kichapo kikali sasa magari karibia yote ya polisi Mtwara yameeizunguka kambi ya jeshi. Hapa serikali isipoingilia nafikiri bifu litaendelea mikoa yote! Ila polisi ndio wachokozi

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums.
 
Saivi ninavyozungumza polizi wamezunguka kambi ya wanajeshi iliyopo mitaa ya shangani. Mda mchahe uliopita polisi walijaribukumkamata askari wa JWTZ na kuambulia kichapo kikali sasa magari karibia yote ya polisi mtwara yameeizunguka kambi ya jeshi. Hapa serikali isipoingilia nafikiri bifu litaendelea mikoa yote! Ila polisi ndio wachokozi

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

umejuaje kama ndio wachokozi
 
Saivi ninavyozungumza polizi wamezunguka kambi ya wanajeshi iliyopo mitaa ya shangani. Mda mchahe uliopita polisi walijaribukumkamata askari wa JWTZ na kuambulia kichapo kikali sasa magari karibia yote ya polisi mtwara yameeizunguka kambi ya jeshi. Hapa serikali isipoingilia nafikiri bifu litaendelea mikoa yote! Ila polisi ndio wachokozi

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

Can you prove?weka picha
 
ni mazoezi ya kawaida kabisa! wala msiwe na hofu. vyombo vya usalama vinajiweka sawa kupambana na uhalifu na kulinda mipaka.
 
laana ya kupiga raia kwenye mgogoro wa gesi itawamaliza sana , hawa wote walishirikiana .
 
Je taarifa yako umeiprove? Magari ya polisi yaende ktk kambi ya jeshi kuleta fujo?

Polisi wana magobole yao wanayotishia mama ntilie, virungu, mishale, mabomu ya machozi, magurueti na vimbwa. Unadhani hawana akili waende wakawachokoze wenzao wenye vifaa vya kuua haraka?

JWTZ tumewapa bunduki za kivita(AK47 nk.), Scurd, vifaru na vifaa vizito vizito, na mafunzo ya KUUA ADUI unadhani polisi hawaogopi kufa?

Mambo ya jeshi yana taratibu zake, unataka mgambo akamkamate polisi? Askari magereza akamkate mwanajeshi? Mwanajeshi akamkamate rais?

Nina mashaka na ukweli wa taarifa hii
 
Je taarifa yako umeiprove? Magari ya polisi yaende ktk kambi ya jeshi kuleta fujo?

Polisi wana magobole yao wanayotishia mama ntilie, virungu, mishale, mabomu ya machozi, magurueti na vimbwa. Unadhani hawana akili waende wakawachokoze wenzao wenye vifaa vya kuua haraka?

JWTZ tumewapa bunduki za kivita(AK47 nk.), Scurd, vifaru na vifaa vizito vizito, na mafunzo ya KUUA ADUI unadhani polisi hawaogopi kufa?

Mambo ya jeshi yana taratibu zake, unataka mgambo akamkamate polisi? Askari magereza akamkate mwanajeshi? Mwanajeshi akamkamate rais?

Nina mashaka na ukweli wa taarifa hii

Mkuu hata silaha wanazotumia polisi ni hizo hizo za kivita AK47.
 
Tatizo hata wanajeshi wanajionaga bora hawafati sheria kazi yao huwa kupiga wananchi tu tusipobadilika sasa kila mmoja atakuwa hafati sheria

Wewe tangia uwe na akili hii nchi ni sheria gani ilishawahi tekelezwa kiuadilifu kuanzia ngazi za chini mpaka juu wapigwe tu kauli mbiu ya Ndugu Pinda.
 
ni mazoezi ya kawaida kabisa! wala msiwe na hofu. vyombo vya usalama vinajiweka sawa kupambana na uhalifu na kulinda mipaka.

Wakajiribu rwanda au Knya kujipima kama wapo njema.
 
Back
Top Bottom