Vita: Mapambano yameanza CONGO (M23 wanachezea kichapo saivi)

Vita: Mapambano yameanza CONGO (M23 wanachezea kichapo saivi)

Majaribu2013

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Posts
950
Reaction score
1,050
[h=5]TOKA JIJINI GOMA MAKAO MAKUU YA MKOA WA KIVU YA KSAKAZINI (NORD KIVU)

INASEMEKANA KUANZIA SAA MOJA NA NUSU KWA SAA ZA AFRIKA YA KATI TAYARI VITA IMEANZA.

"Mapambano imeanza ku 8km NA Goma Munusco, fdrl NA fardc wako NA tumpa
kompora kwenye ngome ya m23. M23 inajianda kujibu NA nguvu zisizo za kawaadi.
NA ushindi ni a pa karibuni.

The fighting has asterted at 8 kms of goma. MONUSCO fdlr and fardc are shelling bombs on m23 positions."

HII NI NUKUU YA MMOJA YA MTU ALIYEPO GOMA
[/h]
 
Hii taarifa mbona iko nusu? At least we know one part (M23)n the other part ni nani?
Au wanapigana wenyewe kwa wenyewe?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
safi sana

avatar54930_5.gif


hahaaaaah TWATWATWA !
 
You guys , What do you mean?
Mnachekelea vita?
Hamjui broda's wetu wamepelekwa huko kulinda amani?
Nilitegemea watu wapagawe kusikia hilo!
 
[h=5]TOKA JIJINI GOMA MAKAO MAKUU YA MKOA WA KIVU YA KSAKAZINI (NORD KIVU)

INASEMEKANA KUANZIA SAA MOJA NA NUSU KWA SAA ZA AFRIKA YA KATI TAYARI VITA IMEANZA.

"Mapambano imeanza ku 8km NA Goma Munusco, fdrl NA fardc wako NA tumpa
kompora kwenye ngome ya m23. M23 inajianda kujibu NA nguvu zisizo za kawaadi.
NA ushindi ni a pa karibuni.

The fighting has asterted at 8 kms of goma. MONUSCO fdlr and fardc are shelling bombs on m23 positions."

HII NI NUKUU YA MMOJA YA MTU ALIYEPO GOMA
[/h]


Twanga twanga twanga sindikiza hadi Kigali!
 
JWTZ nao wanhusika kwenye kutoa kichapo?
 
Mungu aepushe mbali, majadiliano iwe ndio njia muafaka. Watu wapatane.
 
Imekaa kichochezi ... FDLR??
Si inatakiwa nao wasiwemo?
 
Chekeni tu M23 takishindwa wanakuja tz ku revenge. .tunakaribisha ugaidi the same mistake ndo tulifanya kwenye vita ya kagera tuliingilia mambo ya watu tukajidai kumlinda obote na kusababisha Iddi Amin akatuvamia. Tunajiingiza kwenye unprofitable war wakati wenzetu USA wakipigana vita wanatafuta vyakuiba. .ueni uchumi, leteni ugaidi kwa kutafuta SIFA.
 
Embu fafanua kidogo mkuu. UCHUMI gani tunaua wakati gharama zote vikiwamo vifaa vya kijeshi,mishahara na marupurupu ya askari wetu vyote vinalipwa na UN?. Tena mishahara na mafao wanayopewa ni manono sana,sasa uchumi wetu hapo utadhohofika au utapanda?

na
Chekeni tu M23 takishindwa wanakuja tz ku revenge. .tunakaribisha ugaidi the same mistake ndo tulifanya kwenye vita ya kagera tuliingilia mambo ya watu tukajidai kumlinda obote na kusababisha Iddi Amin akatuvamia. Tunajiingiza kwenye unprofitable war wakati wenzetu USA wakipigana vita wanatafuta vyakuiba. .ueni uchumi, leteni ugaidi kwa kutafuta SIFA.
 
Back
Top Bottom