Visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli

Visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli

Huu usomi umeingiliwa kweli kweli temu hii, buschana...!!! Bunajilahisi kwa madume acha wabufanyie kazi nzuri
 
Kidooogo, kijijini kwetu ninaonekana nimesoma. Hivyo nikifika wazazi wengi huniona kama role model kwa wana wao hususani wa jinsia ya kike.

Wiki iliyopita, nilikuwa kijijini. Mwalimu wangu aliyenifundisha O-level hapo hapo akaja nyumbani kunisalimia.

Tuliongea mada nyingi sana, mojawapo ni kuhusu mmomonyoko wa maadili hasa kwa vijana. Uzuri wenyewe, hata mwalimu wangu huyu ni kijana tu wa makamo.

Katikati ya maongezi, wakapita mwanafunzi wake wakiwa wanatoka shule. Akaanza, Eve (Eva) hivi visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli. Visichana vidogo lakini vinafanya mambo ya Wakubwa. Mimi kama mwalimu wa nidhamu nimepambana lakini wapi!!!

Baada ya maneno hayo ya mwalimu, nilimuuliza "Je, hivyo visichana vimeharibika au vimeharibiwa?" Nani anaviharibu? Je, anaetakiwa kulaumiwa kwanza ni anayeharibu (Subject) au anayeharibiwa (Object)? "

Kwa nini lawama ziende upande mmoja?

Je, wanaume wasipoharibu, wanawake wataharibika wenyewe?

Eti MMU!!!?

Hata wakikushambulia umenena vyema sana! Wanaume ndo wanaharibu hawa watoto kwa ushawishi wao na walimu ndo hawafai kabisa!
 
Kidooogo, kijijini kwetu ninaonekana nimesoma. Hivyo nikifika wengi huniona kama role model

Wiki iliyopita, nilikuwa kijijini. Mwalimu wangu aliyenifundisha O-level hapo hapo akaja nyumbani kunisalimia.

Tuliongea mada nyingi sana, mojawapo ni kuhusu mmomonyoko wa maadili hasa kwa vijana. Uzuri wenyewe, hata mwalimu wangu huyu ni kijana tu wa makamo.

Katikati ya maongezi, wakapita mwanafunzi wake wakiwa wanatoka shule. Akaanza, Eve (Eva) hivi visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli. Visichana vidogo lakini vinafanya mambo ya Wakubwa. Mimi kama mwalimu wa nidhamu nimepambana lakini wapi!!!



Kwa hiyo mlivyo waona tu wanafunzi wanapita mkaanza kuwa discus

acha umbea tafuta mume uolewe beauty
 
Nakuo
Kidooogo, kijijini kwetu ninaonekana nimesoma. Hivyo nikifika wazazi wengi huniona kama role model kwa wana wao hususani wa jinsia ya kike.

Wiki iliyopita, nilikuwa kijijini. Mwalimu wangu aliyenifundisha O-level hapo hapo akaja nyumbani kunisalimia.

Tuliongea mada nyingi sana, mojawapo ni kuhusu mmomonyoko wa maadili hasa kwa vijana. Uzuri wenyewe, hata mwalimu wangu huyu ni kijana tu wa makamo.

Katikati ya maongezi, wakapita mwanafunzi wake wakiwa wanatoka shule. Akaanza, Eve (Eva) hivi visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli. Visichana vidogo lakini vinafanya mambo ya Wakubwa. Mimi kama mwalimu wa nidhamu nimepambana lakini wapi!!!

Baada ya maneno hayo ya mwalimu, nilimuuliza "Je, hivyo visichana vimeharibika au vimeharibiwa?" Nani anaviharibu? Je, anaetakiwa kulaumiwa kwanza ni anayeharibu (Subject) au anayeharibiwa (Object)? "

Kwa nini lawama ziende upande mmoja?

Je, wanaume wasipoharibu, wanawake wataharibika wenyewe?

Eti MMU!!!?
Nakuonea huruma Beauty Eva, maana wana JF walivokuvaa usije ukajikuta unapigiza simu yako chini kwa hasira, wakati mwingine kabla ya kuposti uzi wako hakikisha umeukamilisha maana pamoja na wana JF kureact vikali lakini uzi wako haukuweka bayana hayo mambo makubwa ni yapi. Lakini pia hukutueleza majibu ya mwalimu wako kuhusu maswali yako kwake labda hilo lingetoa fursa ya kufungua mjadala kwa uzuri zaidi
 
Wasichana hawawezi kuharibika bila kukubali kuharibiwa. Kwahiyo siku zote mwanamke ndo ameshika mpini na mwanamke kisu cha makali. Wakijatambua wasichana wanaume hawana lao.
 
Back
Top Bottom