Visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli

Visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli

Beauty Eva

Senior Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
131
Reaction score
374
Kidooogo, kijijini kwetu ninaonekana nimesoma. Hivyo nikifika wazazi wengi huniona kama role model kwa wana wao hususani wa jinsia ya kike.

Wiki iliyopita, nilikuwa kijijini. Mwalimu wangu aliyenifundisha O-level hapo hapo akaja nyumbani kunisalimia.

Tuliongea mada nyingi sana, mojawapo ni kuhusu mmomonyoko wa maadili hasa kwa vijana. Uzuri wenyewe, hata mwalimu wangu huyu ni kijana tu wa makamo.

Katikati ya maongezi, wakapita mwanafunzi wake wakiwa wanatoka shule. Akaanza, Eve (Eva) hivi visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli. Visichana vidogo lakini vinafanya mambo ya Wakubwa. Mimi kama mwalimu wa nidhamu nimepambana lakini wapi!!!

Baada ya maneno hayo ya mwalimu, nilimuuliza "Je, hivyo visichana vimeharibika au vimeharibiwa?" Nani anaviharibu? Je, anaetakiwa kulaumiwa kwanza ni anayeharibu (Subject) au anayeharibiwa (Object)? "

Kwa nini lawama ziende upande mmoja?

Je, wanaume wasipoharibu, wanawake wataharibika wenyewe?

Eti MMU!!!?
 
Baada ya maneno hayo ya mwalimu, nilimuuliza "Je, hivyo visichana vimeharibika au vimeharibiwa?" Nani anaviharibu? Je, anaetakiwa kulaumiwa kwanza ni anayeharibu (Subject) au anayeharibiwa (Object)? "

Kwa nini lawama ziende upande mmoja?

Je, wanaume wasipoharibu, wanawake wataharibika wenyewe?

Eti MMU!!!?
na usomi wako unaoutaja hapa umeshindwa kujua kaswali kama hako???? uko siriaz kweli??? angeharibiwa vipi kama yeye hakujiweka hovyo??? wa kulaumiwa hapo ni hao wasichana maana kama sio wao na ujinga wao yasingewakuta hayo!!!!

Mfano umeenda mbugan ukaliwa na simba, je utamlaumu simba au utajilaumu wewe na ujinga wako kwenda mbugani wakati unajua utaliwa na simba??? msomi naomba unijibu...
 
Bado hujamsaidia, na hiyo inatupa picha halisi kwamba wewe siyo Msomi kama ulivyojinasibu!

Mwalimu wako bado umemuacha na maswali na inaelekea umemuongezea maswali zaidi
 
na usomi wako unaoutaja hapa umeshindwa kujua kaswali kama hako???? uko siriaz kweli??? angeharibiwa vipi kama yeye hakujiweka hovyo??? wa kulaumiwa hapo ni hao wasichana maana kama sio wako na ujinga wao yasingewakuta hayo!!!!

Mfano umeenda mbugan ukaliwa na simba, je utamlaumu simba au utajilaumu wewe na ujinga wako kwenda mbugani wakati unajua utaliwa na simba??? msomi naomba unijibu...

....mfano wako wa mbugani na simba hapa ni irrelevant!, kwenye jamii iliyostaaribika inajulikana wazi, mtoto wa mwenzako ni wako!, you must be selfish!
 
Kidooogo, kijijini kwetu ninaonekana nimesoma. Hivyo nikifika wazazi wengi huniona kama role model kwa wana wao hususani wa jinsia ya kike.

Wiki iliyopita, nilikuwa kijijini. Mwalimu wangu aliyenifundisha O-level hapo hapo akaja nyumbani kunisalimia.

Tuliongea mada nyingi sana, mojawapo ni kuhusu mmomonyoko wa maadili hasa kwa vijana. Uzuri wenyewe, hata mwalimu wangu huyu ni kijana tu wa makamo.

Katikati ya maongezi, wakapita mwanafunzi wake wakiwa wanatoka shule. Akaanza, Eve (Eva) hivi visichana vya siku hizi, vimeharibika kweli kweli. Visichana vidogo lakini vinafanya mambo ya Wakubwa. Mimi kama mwalimu wa nidhamu nimepambana lakini wapi!!!

Baada ya maneno hayo ya mwalimu, nilimuuliza "Je, hivyo visichana vimeharibika au vimeharibiwa?" Nani anaviharibu? Je, anaetakiwa kulaumiwa kwanza ni anayeharibu (Subject) au anayeharibiwa (Object)? "

Kwa nini lawama ziende upande mmoja?

Je, wanaume wasipoharibu, wanawake wataharibika wenyewe?

Eti MMU!!!?
Huyo teacher nae alikuwa anataka flag tu kutoka kwako.

Kwani siku ya mwisho hakutupia japo kaneno kifupi lakini katamu?

Nijibu kupitia PM
 
Unaelewa maana ya mfano?

no am not!! nlikua namjibu msomi wa kijiji kutokana na swali lake

....mfano lazima uwe unafanana na unachokizungumzia bwashee!, unaweza hata kukosea swali kwenye mtihani, kwa kuandika maelezo sahihi mfano wrong!, au upate nusu maksi!, mifano ina maana kubwa sn.
 
....mfano lazima uwe unafanana na unachokizungumzia bwashee!, unaweza hata kukosea swali kwenye mtihani, kwa kuandika maelezo sahihi mfano wrong!, au upate nusu maksi!, mifano ina maana kubwa sn.
Nini hujaelewa nikueleweshe???
 
Back
Top Bottom