Visa Official Thread

tzkwanza

JF-Expert Member
Dec 27, 2018
1,576
2,000
Mimi nilienda Australia mji unaitwa perh. Nilienda kufanya kazi nikarudi. Visa ilikuwa rahisi kupata sasa sijui kwa sababu nilikuwa naenda fanya kazi. Kwanza kabisa nilituma maombi SA sababu TZ hamna ubalozi wa australia. Wakaninyima na kuniambia inabidi niombe visa kwenye nchi yangu au nchi karibu ya yangu. Nikajaza tena nikapeleka nairobi kwa njia ya DHL. wakaanza kuprocess na huku wakiniuliza maswali ya hapa na pale kwenye simu. Ila swali kubwa lilikuwa ni ulishawahi kusafiri nje ya africa? Nikawajibu no. Baada ya wiki wakanitumia kwenye email yangu elecronic visa. Australia wanajali sana unique professionalism.
unique profesionalism ndio nini mkuu? Wengine tumeishia la saba B.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,809
2,000
Mimi nilienda Australia mji unaitwa perh. Nilienda kufanya kazi nikarudi. Visa ilikuwa rahisi kupata sasa sijui kwa sababu nilikuwa naenda fanya kazi. Kwanza kabisa nilituma maombi SA sababu TZ hamna ubalozi wa australia. Wakaninyima na kuniambia inabidi niombe visa kwenye nchi yangu au nchi karibu ya yangu. Nikajaza tena nikapeleka nairobi kwa njia ya DHL. wakaanza kuprocess na huku wakiniuliza maswali ya hapa na pale kwenye simu. Ila swali kubwa lilikuwa ni ulishawahi kusafiri nje ya africa? Nikawajibu no. Baada ya wiki wakanitumia kwenye email yangu elecronic visa. Australia wanajali sana unique professionalism.
Asante. Nitafuata taratibu nataka niende likizo moja huko. Ila nasikia kuna nyoka sana. Naogopa sana nyoka.
 

french

JF-Expert Member
Aug 2, 2017
3,341
2,000
Asante. Nitafuata taratibu nataka niende likizo moja huko. Ila nasikia kuna nyoka sana. Naogopa sana nyoka.
Yeah alafu wanasumu sana. Pia kuna nzi wakubwa sana. Boarder control pia ipo juu sana. Public transport yao ipo bomba pia. Ukipanda public transport kuzunguka mjini free. Mfano labda unatoka posta unaenda mwenge hulipi nauli totally free mizunguko ya mjini. Ukitoka nje ya mji labda kibaha hivi ndio unalipa nauli. Na ukishuka kwenye public transport kama umefika safari yako lazima useme thank you to the driver.
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
12,224
2,000
Mimi nilienda Australia mji unaitwa perh. Nilienda kufanya kazi nikarudi. Visa ilikuwa rahisi kupata sasa sijui kwa sababu nilikuwa naenda fanya kazi. Kwanza kabisa nilituma maombi SA sababu TZ hamna ubalozi wa australia. Wakaninyima na kuniambia inabidi niombe visa kwenye nchi yangu au nchi karibu ya yangu. Nikajaza tena nikapeleka nairobi kwa njia ya DHL. wakaanza kuprocess na huku wakiniuliza maswali ya hapa na pale kwenye simu. Ila swali kubwa lilikuwa ni ulishawahi kusafiri nje ya africa? Nikawajibu no. Baada ya wiki wakanitumia kwenye email yangu elecronic visa. Australia wanajali sana unique professionalism.
unique proffesional kama ipi? ndg..
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,555
2,000
Kwani unajua umri na status yangu ? Yaani hata kupata visa ya kwenda tu hapo Kenya ni mtihani. Nisaidie jinsi ya kupata visa ya kwenda Australia jamani.
Omba chuo ukipata admission visa unapata kirahisi tu.Njia ya kwenda kusoma ndio njia rahisi kuliko zote ya kupata visa nchi yoyote
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
12,224
2,000
Omba chuo ukipata admission visa unapata kirahisi tu.Njia ya kwenda kusoma ndio njia rahisi kuliko zote ya kupata visa nchi yoyote
kwenye hiyo admision hawatahitaji uwe umelipia fee japo kidogo?ukizingatia huna mpango wa kusoma.
 

Habdavi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
578
500
Ubalozi wa Australia kwa ukanda wa Afrika mashariki, upo Nairobi. Mtaa wenye ofisi za world bank.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom