Vipodozi bomba ile mbaya kwa wanawake na wanaume

Vipodozi bomba ile mbaya kwa wanawake na wanaume

Ungeweka baadhi ya bidhaa zenu hapa tupate kujionea kabla yakuanza kupiga piga simu
 

Attachments

  • 1424803207502.jpg
    1424803207502.jpg
    16 KB · Views: 228
  • 1424803242978.jpg
    1424803242978.jpg
    19.5 KB · Views: 197
  • 1424803260620.jpg
    1424803260620.jpg
    33.9 KB · Views: 201
  • 1424803276580.jpg
    1424803276580.jpg
    27.9 KB · Views: 194
Honey Faith, Black ma colour

Pia tunavyo dawa za meno na miswaki yenye kutibu kutoboka na kuoza kwa meno, shampoo na conditioner kwa ajili ya nywele zenye Afya, Cream na lotion za kupambana na mikunjo ya kuzeeka (Anti ageing) , Lotion za kupambana na jua kali (Kuzuia jua kuharibu ngozi), Lotion na cream za kukufanya ujiskie fresh siku nzima, cream za kuondoa weusi weusi chini ya macho, ne vingine viiiingi. . .

www.oriflamebongo.blogspot.com
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom